Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับพี่น้อง!!!!!!!!Galaxy

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับพี่น้อง!!!!!!!!Galaxy

คือซิงค์พัดลมของGalaxyที่ร้านผมมันหลุดควรทำอย่างไรดีครับ
    ไม่ใช่ได้ไหม?
    หรือหาซื้อได้ที่ไหน?
    Attached Files

โอ้สยอง ลองเอากาวตาช้างหยอดดูสิครับ

Comment

กรรมทำอีท่าไหนคับนั่น...

Comment

ก็หาซื้อซิงค์ที่มีพัดลมแบบเดียวกันมาเปลี่ยนสิครับ ^^"

เปลี่ยนเอาเฉพาะใบมันนะ ใช้ซิงค์เดิม ^^

Comment

ซื้อชิ่งพัดลมใหม่เลยคับ

Comment

Originally posted by toi_125 View Post
            ซื้อชิ่งพัดลมใหม่เลยคับ
            หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

Comment

ตามท่านเค้าว่า หาซื้อซิงค์ใหม่ดีกว่า ซ่อมไปเดี๋ยวมีลัดวงจร ลาม...คราวนี้ ฮิฮิ

วันนี้ไปถอย XFX 9600GT มา 1 ตัว สุดยอดครับพี่น้อง เย็นเจี๋ยบ เกมแทบหกล้อ....เว่อๆ (แทน GALAXI ตัวเดิม)

Comment

แรงเกิดคาด อิอิ

Comment

ผมก็เคยเป็น มันร้อนเลยละลายอ่ะ ผมเอาไปเคลม เค้าเปลี่ยนใส่พัดลม Zalman ให้

Comment

Originally posted by gamekung View Post
                    ผมก็เคยเป็น มันร้อนเลยละลายอ่ะ ผมเอาไปเคลม เค้าเปลี่ยนใส่พัดลม Zalman ให้
                    ลองตามท่านนี้ดูครับ ถ้าเปลี่ยนได้เหมือนกัน ก็แหล่มเลย >w<

Comment

มันได้ปีแล้ว8/2007คงไม่เปลี่ยนให้หรอกผมว่า คือผมซื้อที่ hardware houseน่ะครับ
                      อยากซื้อพัดลมใหม่นี้ซิ
                      ที่ไหนมีขายบ้างตอนนั้นฝากน้องซื้อที่ชลบุรี แต่ผมเองอยู่จันทบุรี

Comment

Originally posted by pony View Post
                        มันได้ปีแล้ว8/2007คงไม่เปลี่ยนให้หรอกผมว่า คือผมซื้อที่ hardware houseน่ะครับ
                        อยากซื้อพัดลมใหม่นี้ซิ
                        ที่ไหนมีขายบ้างตอนนั้นฝากน้องซื้อที่ชลบุรี แต่ผมเองอยู่จันทบุรี
                        มันประกัน 3 ปีนิครับ

Comment

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากเลยครับ
                          ผมคงต้องหาวิธี ก่อนอื่น กาวหยอดก่อนไม่ติดเล่นเอาพัดลมเคสมาติอกับซิงค์ของเก่าเลย ดีไหม

มีร้านไหนขายบ้างพัด+ซิงค์
                          Last edited by pony; 14 Aug 2008, 01:13:19.

Comment

ไหนๆก็พังแล้ว โมเอาก็ได้ครับ พัดลม เคส ไซส์เล็กๆ

ไม่ก็ไปหาตามร้านจิปาถะ ผมเห็นในตะกร้า พัดลม ของ GPU วางกันเกลื่อน

Comment

แห่มไหมเอ่ย

พี่ใช้ได้ไหมครับหาซื้อไม่ได้แล้วใครจะอาสาช่วยซื้อให้ผมก็ได้ผมจ่ายค่าขนส่งและค่าเสียเวลาให้
                              ใครแวะแถวพันทิพฝากด้วย
                              Attached Files

Comment

Working...
                              X