Announcement

Collapse
No announcement yet.

เงียบ...! มาดูกานแบบเงียบๆ..น่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เงียบ...! มาดูกานแบบเงียบๆ..น่ะ

หน้า Log on ของผมมานเปนแบบ คาลซิก อ่าคับ
    อยากได้แบบ ที่มานมีให้เลือก
    ยูทเชอได้อ่าคับ

Start > Control Panel > User Accounts ... go on these steps ....

Comment

ลองแล้วก้อไม่ได้

Comment

ขอบคุนที่วยตอบคับ

Comment

งั้นก็ไปที่ Start > Control Panel > Administrative Tools > Services ตรวจแล้วแก้ไขใน 2 ข้อตามรูปดูครับ แล้วค่อยไปทำตามที่บอกก่อนใน คห. ข้างบน ถ้าไม้ได้ก็เลิกใช้วินโดวส์ตัวนี้ซะ เผาแผ่นทิ้งไปเลย อีกอย่างไปเรียนภาษาไทยเพิ่มเติมให้มากด้วยครับ ภาษาเผ่าพันธุ์วิบัติจนอ่านแทบไม่รู้เรื่องเลย อายไอ้ท็อด ทองดี, ไอ้แอนดรูว์ บิกส์ กับไอ้โจนัส นังคริสตี้ มัน มั่กมากๆๆๆๆ

Comment

Working...
          X