Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bz600 เอาสายไฟอันไหนต่อ 8800gt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bz600 เอาสายไฟอันไหนต่อ 8800gt

ผมงงอยุ่คับเพราะสายที่ให้มามันคนล่ะหัวกัน มันมีสายสีแดงกับสีเขียวเอาอันไหนต่อคับแล้วจะต่อยังไงช่วยโพสรูปให้ดูหน่อยนะคับ กลัวว่าจะใส่ผิด
    Last edited by gtoonline; 14 Aug 2008, 00:38:35.

ผม 9800GTX ใช้สีน้ำเงินกับ ชมพู หัวแบบ 6 pin อะครับแต่ 8800GT ไม่ทราบว่าใช้กี่พิน -*-

Comment

4pin คับเห็นมันมีอยู่ 4 รู

Comment

8800GTมี6รูครับ

Comment

ลองดูจากคู่มือเลยครับ มันจะมีบอกว่าสายไหนใช้เสียบกับการ์ดจอ

Comment

6 pin

Comment

6 pin ผมใช้สายสีฟ้าอะครับ

Comment

น่าจะแดงหรือเขียวนะ ที่ไว้ต่อการ์ดจอ

Comment

Working...
                X