Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์ใหม่กับCM690+ชุดน้ำครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

น๊อตไขเมนบอร์ดยี่ห้ออะไรเหรอครับ
    สวยมากเลยครับ อยากได้สักตัว สองตัว???

Comment

งามมาก เดี๋ยวเอามั่ง

Comment

แล้วโลโก้ Gview หน้าเคสเกี่ยวอะไรด้วย- -*

Comment

น้ำท่าน...เขียวดีจังเลย... ใช้สีปากกาป่าวอ่ะคับ...

Comment

รูปเล็กจัง มองไม่เห็นอ่ะ

Comment

งานแท่ๆๆ อยากมีสักเครื่องจัง

Comment

เอ่ ไม่รุ้จริงป่าวนะ เขาบอกกันว่า คอมไม่ถูกกะแม่เหล็กอ๊ะป่าวว

Comment

Originally posted by atomodo1 View Post
                  เอ่ ไม่รุ้จริงป่าวนะ เขาบอกกันว่า คอมไม่ถูกกะแม่เหล็กอ๊ะป่าวว
                  ผมไม่ได้เอาแม่เหล็กใว้ใกล้ๆจอหรือCDหรือHD ครับ แล้ว แม่เหล็กก็เป็นจุดเล็กๆ ติดกับเคสแค่4มุมครับ ท่ามันไม่ดีเพราะว่าเป็นพวกลำโพงครับ แม่เหล็กมันใหญ่หว่า ส่วนด้านหน้าตรงสติ๊คเกอผมก็ใช้แม่เหล็กดติดใว้นะครับแม่เหล็กแผ่นที่เขาติดกะตู้เย็นครับ ไม่มีข้องเสียไรครับ( คอมผมทุกเครื่องผมทำแบบมาตรฐานครับต่อสายดิน ดูแลทุกเดือนครับ ปล. ผมเป็นช่างซ้อมคอมครับ)

Comment

งดงาม

Comment

Working...
                    X