Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD & Manga & Anime Society ท่านที่รักชื่นชอบในการ์ตูนเชิญด้านนี่เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kitti3 View Post
    ถ้าพูดถึงสาย 4 จตุรเทพ ละก็ ผมว่ายังขาด Y ที่แท้จริงอยู่นะครับ

และแล้วเราก็ได้เห็นเรือแห่งสัจธรรม
    ท่านชอบ YAOI หรอครับ

Comment

sono hanabira

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
        ท่านชอบ YAOI หรอครับ
        อย่ากระนั้นเลย ป่าศักดิ์สิทธิ์ ผมเป็นคนธรรมดามิบังอาจแตะต้อง

Comment

Originally posted by Parona View Post

sono hanabira
          เอาดีกรีลดมาหน่อยละกัน เดี๋ยวไอดีมีแต้ม...
          BORKED

ที่บ้านเรียก "ยูริท่ายาก" เพราะน้องทั้ง 2 สกิลการจูบระดับ AAA+ ทุกที่ทุกเวลาไม่เว้นแม้แต่ในสระว่ายน้ำ ระเบียง ทางเดิน ใต้บันใด ในห้องเก็บของ ในห้องนอน ฯลฯ

Comment

^
            Yuri บ้างเหมือนกันสินะ ไม่เป็นไรผมให้ชื่อไว้ไม่ได้ถึงขั้นเปิดวาป

เออลองดูดีกว่า ไม่ได้ดูแนวนี้นานเหมือนกันละนะ

อีก Y นั่นมีคนบอกว่าให้ไปดู Boku No Pico หรั่งมันแกล้งคนเวลาถามชื่อเมะ 555+

Comment

Mikakunin De Shinkoukei มันจะมี SS2 มั้ยครับนี่ ดูค้างๆคาๆยังไงไม่รู้

Comment

^
                ^
                เท่าที่อ่านมามันเลยมังงะแล้วครับ คนเค้ารู้ใจกัน จบแค่นี้ก็ฟินแล้ว

Comment

Meow!
                  Last edited by THEFOOL; 14 Apr 2014, 00:10:44.

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                    ^
                    ^
                    เท่าที่อ่านมามันเลยมังงะแล้วครับ คนเค้ารู้ใจกัน จบแค่นี้ก็ฟินแล้ว
                    มังงะคงไม่มี LC ในไทยสินะครับ ไม่งั้นน่าจะเคยผ่านๆตา

Comment

• Comment

• สาด ...

Comment

• ^
                          ^
                          ใครผ่านสงครามอวยรอบนั้นมาก็ใช่เล่นเหมือนกัน

Comment

• ^
                            ^
                            ^

ซีซั่น 2 เสียดายสั้นไปหน่อย เพราะจบแค่แผ่น 4 จบกับคุโรเนโกะนะครับ

Comment

• ^ s2 นี่.. ผมดูแค่ช่วงครึ่งหลังของตอนสุดท้าย.. พอละ..

ตอนที่เหลือ.. รอเก็บแผ่น dvd เอา.. ใกล้จะออกขายแล้ว..

Comment

• น้องสาวจงเจริญฮ้วววววววววววววววววววว

Comment

Working...
                                X