คือว่า เครื่องผมมันมีปัญหา อยู่ๆก้อเปิดติด ผมก้อเลยเข้ามาหาข้อมูลใน ocz นี้นะคร๊าบ ผลคือผมถอด VGA กับ Ram มาขัดแล้วใส่เข้ากลับไป ปรากฎว่าบูทเข้าเครื่อง เข้าวินโด้ได้ ปกติแต่ที่แปลกคือ ไม่มีเสียง Beep Coce ดังเลย แต่ว่าสามารถเข้าวินโด้ได้ปกติแล้วนะคร๊าบ (ปกติมันต้องดัง ติ๊ด หนึ่งครั้งถึงจะบูทเข้า ระบบ) ผมเลยอยากรู้ว่า เครื่องผมมันจะมีปัญหาอะไรอีกรึเปล่าน่ะคร๊าบ วานท่านผู้รู้ทั้งหลายช่วยบอกทีนะคร๊าบบบ พี่น้องคร๊าบบบบ