Announcement

Collapse
No announcement yet.

Company of heroes ภาค Opposing Fronts ซื้อเกมส์กล่องของแท้ ได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Company of heroes ภาค Opposing Fronts ซื้อเกมส์กล่องของแท้ ได้ที่ไหนครับ

ตามกระทู้เลยครับ ใครรู้บอกด้วยครับ อยากซื้อมาเล่นจริงๆ ผมมีแค่ภาคแรกยังอยากได้ภาคเสริมอีกครับ
    ต้องการอย่างแรง เหมือนคนหิวข้าวต้องการกินข้าวแหละ

Originally posted by ed904441 View Post
    ตามกระทู้เลยครับ ใครรู้บอกด้วยครับ อยากซื้อมาเล่นจริงๆ ผมมีแค่ภาคแรกยังอยากได้ภาคเสริมอีกครับ
    ต้องการอย่างแรง เหมือนคนหิวข้าวต้องการกินข้าวแหละ
    -*- เหมือนคนกินข้าวแล้วอยากกินข้าวเลย 55+ น่าจะไปหาดูตามร้านขายเกมส์นะครับ ที่พันธ์ทิพย์

Comment

เยอรมันบุก...อิอิ

Comment

หายากจริง ดูทั่วพันทิพย์แล้วครับ ไม่มีขายอ่ะ

Comment

ซื้อการ์ดจอรุ่นที่มันแุถมเกมส์นี้สิครับ

Comment

หาอยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by ed904441 View Post
              หายากจริง ดูทั่วพันทิพย์แล้วครับ ไม่มีขายอ่ะ
              ร้านเกมส์แถวบ้านนอก วางไว้จนฝุ่นจับแล้วครับ เห็นมี 2 กล่อง อยู่ยังไงก็อยู่อย่างนั้นเลย

Comment

บิตคือทุกสิ่งที่เลือกสรร ยิ่งกว่าโรบินสันอีก~อิอิ

Comment

I27 กะ Zest ลองดูนะ
                  ไม่ก็ Amason แผ่น Import ไปเลย 55

Comment

ดันไปเืพื่อเจอของที่หมายปอง

Comment

อีกที

Comment

ชื้อการ์ดจอ รุ่นที่มันแถมเลย หุหุ
                        ผมมีอยู่แผ่น 1

Comment

ผมซื้อ 8800GT มันแถมมาโชคดี

Comment

Working...
                          X