Announcement

Collapse
No announcement yet.

Creative EP-550 590.- เคยใช้กันไหม??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Creative EP-550 590.- เคยใช้กันไหม??

ซื้อมาแล้วคับ วันนี้ ที่พันทิพ 590.- คับ

เสียงจากที่ฟังด้วยหูตัวเอง(ไม่ใช่คนหูทองหรอกนะ) ผ่าน Nokia3110c ปรับ EQ POP นาคับ
    สายแปลง 2.5 - 3.5 ราคา 30.-
    เพลงที่ใช้ฟัง Vietrio - Miracle , Immortal Life
    ในความคิดของผมก็ว่าเสียงดีนะคับ สำหรับผมละก็ให้คะแนน 10เต็มเลยล่ะคับ สำหรับหูฟังราคานี้

มีใครเคยใช้มั่งไหมคับ . . .

ไหนๆก็ตั้งกระทู้ละ Sound Blaster 5.1VX ต่างจาก 5.1Live ยังไงคับ
    Last edited by neromimz; 14 Aug 2008, 16:34:53.

pงไม่เคยลองเลยครับ เสียงแนวไหนครับตัวนี้ ราคาประมานนี้มีแข่งกันหลายตัวเหมือนกันครับเดี๋ยวนี้ สบายคนซื้อ ของดีๆ ราคาถูกๆ ราคาประมาน500พอกันหมด
    Audiotechnica ONTO

Beyerdynamic FX-1

Comment

เอ่อ มันก็ได้ทุกแนวอะคับ คิดว่าเหมาะกับเพลงที่มีเสียงเบสเยอะๆอ่าคับ
      แต่ก็เก็บรายละเอียดครบเลยนะคับ เสียงต่างๆชัดเจนดีน่ะคับ เสียงเบสตุบตับดี เสียงเครื่องสีก็ให้ความกังวานใช้ได้
      ก็แจ่มแหละคับ เพลงที่ผมบอกไปเป็นแนว ออเครสต้า ส่วนตัวผมเองฟังแนว Alternative Rock ด้วย

สรุปว่า ได้ทุกแนวคับ

Comment

อยากดูภาพครับท่าน

Comment

ภาพไม่ึค่อยเห็นเลยอะครับ -*-

Comment

อ่าััคับใช้อยุ่คับ ผมก็ว่าเบส มันเยอะดีครับ เสียง แหลม ไม่ ค่อยสู้เลย-*-

Comment

ผมใช้ Creative HQ140 ครับซื้อตอนวันแม่ ใช้กับ MP3 SOKEN f-660c ฟังแนวอคูสติคและแจ๊ส ถูกใจมากใส่ออกกำลังกายก็ดี มีฟามสุขดีครับ

Comment

ในราคาเทือกนี้ผมว่า Audiotechnica ONTO มีภาษีสุดแล้วละ
                เพื่อนผมมันเอาลวดแข็งๆ(คาดว่าจะเอามาจากไม้แขวดเสื้อ)มาโมก้านคาดหัว
                ไม่งั้นหลุดเอ้าหลุดเอา

Comment

Originally posted by siwarut View Post
                  ในราคาเทือกนี้ผมว่า Audiotechnica ONTO มีภาษีสุดแล้วละ
                  เพื่อนผมมันเอาลวดแข็งๆ(คาดว่าจะเอามาจากไม้แขวดเสื้อ)มาโมก้านคาดหัว
                  ไม่งั้นหลุดเอ้าหลุดเอา
                  ยกเลิกข้อความ
                  Last edited by tenfaces; 20 Aug 2008, 10:00:13.

Comment

CT HQ-1700

Comment

มันก็คุ้มดีนาคับผมว่า เสียงดีกว่าของแถมเยอะเลย เบสกระหึ่มดี แต่เสียงเครื่องสีไม่ค่อยกังวาลเท่าไหร่(ไวโอลีน)

Comment

น่าสนดี แต่ใส่หูผมคงลำบาก คงติด

Comment

Working...
                        X