Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสป็ค Crysis Warhead และวันวางจำหน่ายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสป็ค Crysis Warhead และวันวางจำหน่ายครับ

เห็นเสป็คแล้วไม่จริ๊งไม่จริง ตูไม่เชื่อว่าจะเล่นได้ เหอๆ สงสัยกินเสป็คจนขายไม่ออก รอบนี้เลยต้องทำให้ดีขึ้นอีกหน่อย

ที่แน่ๆ กินฮาดดิสมหาศาล ผมว่าภาพอาจจะดูดีกว่าเดิมอีก ถ้าการ์ดจอแรงพอ กินเนื้อที่ฮาดดิสขนาดนี้ไม่ธรรมดาแล้ว ใครฮาดดิสเต็มก็เตรียมลบหนังชมพูกันแต่เนิ่นๆได้เลยครับ ที่จริงไฟล์ใหญ่ๆเนี่ยมันก็โหลดนานนะน่าจะเห็นใจผู้บริโภคบ้าง

เกมใช้เทสการ์ดจอออกภาคใหม่แล้ว ช่วงที่มันออกคงจะมีการ์ดจออะไรออกตามมาด้วยอีกแหงๆ เจอกัน 12 กันยายนครับสำหรับ Europe และ 16 กันยายนสำหรับ North America

ส่วนนักบิดผมว่าน่าจะได้เล่นกันก่อนนี้แน่ๆ

อันนี้เสป็คครับ ภาษาอาจจะแปลกๆหน่อย ใช้กูเกิลแปลมาจากภาษาจีนครับ

CPU: Intel Pentium 4 2.8 GHz (Vista needs the 3.2 GHz), Intel Core 2.0 GHz (Vista needs the 2.2 GHz), AMD Athlon 2800 + (Vista needs under the 3200 +) or higher
    RAM: 1GB (Vista needs under 1.5 GB) or higher
    Video Card: NVIDIA GeForce 6800 GT, ATI Radeon 9800 Pro (Vista needs Radeon X800 Pro) or higher
    Memory: 256MB or more
    Storage: 15GB
    Sound Card: DirectX 9.0c-compatible graphics card
    DirectX: DX9.0c, DX10 (Vista 2)

http://translate.google.com/translat...sl=zh-CN&tl=en
    Last edited by ARES; 15 Aug 2008, 03:17:18.

เล่นได้แต่กระตุกปล่าวม่ะรู้

Comment

เล่นได้แต่ได้ detail ระดับ low ?

Comment

ผมว่ามันเป็น Minimum Requirement Space มั้งครับ

Comment

or higher แต่15GBนี่สิเผื่อไว้เยอะดี สงสัยต้องลบถึง2เกมส์

Comment

น่าจะเล่น Very High ได้ครับ อ่านจากใน FG เล่มล่าสุด เห็นทางผู้ผลิตเตรียมเครื่องมาตามนี้
            Intek Pentium Dual core E2180
            Ram 2 GB
            nVIDIA Geforce 8600 GT
            HDD 160 GB
            OS Windows Vista

ก็จะเล่น Very High ได้แล้วครับ

เห็นทางผู้ผลิตไม่ได้พูดถึงเกี่ยวกับการ OC ครับ

Comment

มันประกาศออกเดือนหน้าแล้วไม่ใช่เหรอ ผมดูจากเว็บนี้นะ
              http://www.incrysis.com/index.php?op...sk=view&id=698

Comment

Originally posted by nests View Post
                น่าจะเล่น Very High ได้ครับ อ่านจากใน FG เล่มล่าสุด เห็นทางผู้ผลิตเตรียมเครื่องมาตามนี้
                Intek Pentium Dual core E2180
                Ram 2 GB
                nVIDIA Geforce 8600 GT
                HDD 160 GB
                OS Windows Vista

ก็จะเล่น Very High ได้แล้วครับ

เห็นทางผู้ผลิตไม่ได้พูดถึงเกี่ยวกับการ OC ครับ
                น่าจะแค่เล่นได้ระดับกลางๆน่ะครับเพราะเคยเล่นเครื่องสเป็กนี้เลยเปลี่ยนแค่ E6300 ปรับได้แค่กลางๆเองครับ

Comment

สเป็คของโหดเหมือนเดิมสงสัยสเป็คที่ให้มาปรับได้แค่ Low น่าจะมีโคตร Low สำหรับคอมนู้บ -..-

Comment

แค่ได้เล่นก็สุขใจละ

Comment

ตลกละ P.4 3.2Ghz ปรับ crysis all low เคยใช้อยู่กระตุกเป็นเจ้าเข้า minimum มันต้อง dual core แล้วเกมเนี้ย

Comment

เล่นไม่ได้แน่ๆ แรม4 6600 4850 ภาคแรกปรับไฮ ไม่ลื่นเลยT^T

Comment

ทำไมอัพแพชแล้วมันบอกให้ใส่แผ่นทั้งๆที่ใส่แล้ว ตอนไม่ได้อัพใส่แผ่นก็เล่นได้ปกติ

Comment

x4200 ram2g hd3850 จะอยู่ในระดับไหน

Comment

555มาเลยจะอัดให้super high

Comment

Working...
                              X