Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเชเน็ต คอมกับโน๊ตบุค ยังไงครับ สอนหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเชเน็ต คอมกับโน๊ตบุค ยังไงครับ สอนหน่อย

คือ ผมมี คอมกับโน๊ต บุค อะครับ เเล้วจะ ให้โน๊ตบุคเล่นเน็ตได้ต้องทำยังไง ครับ ผมใช้ เน็ต ของทรู เเต่โมเดม wifi ไม่ได้อะครับ สอนหนอ่ยนะครับ ว่าต้องยังไงบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ดันหน่อยนะครับ

Comment

ก็ซื้อ Router Wi Fi มาติด นะ

Comment

Router มา จบ ๆๆๆ

Comment

หรือเอาสายแลนมา เสียบเชื่อมกันก็ได้นะ ถ้าตังน้อย

Comment

ถ้า ใช้ เล้าเตอร์เเล้ว จะ Cre ดอทเอได้เหมือนกันไม๊อะครับ

Comment

ได้ครับ แต่ท่านต้องไป เปิดพอทใน เราท์เตอร์ด้วยครับไม่งั้นมองไม่เห็นกัน

Comment

router adsl ของ true รุ่นไหนครับ ถ้าเป้นรุ่นที่แก้ไขค่าภายใน router adsl ได้ หา user และ pass ของตัว router adsl แล้ว วื้อ hub มา แชร์ net ได้เลย

Comment

Working...
                X