Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายดีไหมค๊ะ Macbook อัพ 4GB ซื้อมาม้ะวานวันที่13ส.ค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปกติ ถ้าซื้อที่ร้านของ Apple Shop พวก Istudio Ibeat
    ร้านพวกนั้นน่าจะลงโปรแกรมให้นะครับ ลองไปคุยกับเค้าเลยครับ

ลองศึกษาดูครับ
    ไม่ก็ เข้า เวบ freemac หาโปรแกรมโหลดครับ ^^

โดยส่วนตัวแล้วมันก็เหมือนคุณเพิ่งหัดใช้ วินโดว์ใหม่ๆหละครับ
    มันก็ต้องใช้งานยากเป็นธรรมดา แต่ถ้าใช้ไปซักพักคุณอาจจะหลงไหลมันก็ได้เหมือนผมไงครับ

ส่วนถ้าจะเล่นออนไลน์ ต้องเล่นฝั่งวินโดว์นะ อิอิ

Comment

ผมได้ iMac ก็เพราะสวย แฟนยังสนับสนุนเลย เอามาก็งูๆปลาๆ เพิ่งลว วินโดว์เองเป็นก็คราวนี้ ลงครั้งแรกกับ Mac เลย ยังไม่เคยลกับ PC มาก่อน ตอนี้ลบออกแล้ว เพราะมี pc อีกเครื่อง พูดถึงความสเถียร เหนือกว่ากัีนเยอะครับ
      ผมคิดจะขายเหมือนกัน แต่ติดตรงที่ยัีงหลงใหลมันอยู่ไม่เสื่อมคลาย แล้วก็ขาดทุนเยอะด้วย อิอิ

Comment

มีของดีอยู่กับตัวแล้วอย่าทิ้งไปครับ @_@!!

ลองปล้ำกะมันดูซักเดือน ก็คงจะพอเข้าใจอะไรหลายๆ อย่างได้แล้วล่ะครับ .... อีกอย่าง มันก็ลง xp ใช้ได้เหมือน n/b อื่นๆ ทั่วไป เล่นเกมส์ online ก็ได้ไม่มีปัญหาอยู่แล้วล่ะครับ

Comment

mac เสถียรกว่าเยอะจริงๆนะค่ะ ลองใช้สักพัก จะลืม pc

Comment

Working...
          X