Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยู่ดีๆ มันก็ full load เองซะงั้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยู่ดีๆ มันก็ full load เองซะงั้น

กระทู้ที่แล้วเป็นอะไรหว่า...?? งง

คืองี้....คับ

อยู่ดีๆ มันก็ full load เอง อ่ะคับ ไม่รู้ว่าเป็นเรื่องปกติรึเปล่า

พิมพ์งานอยู่ดีๆ มันก็เป็นอย่างที่บอกน่ะคับ แล้วก็นานมาก..กว่าจะกลับเป็นดังเดิม

สเปคเครื่อง ตามลายเซ็นน่ะคับ เปลี่ยนแต่ psu เป็น tagan 600 watt น่ะคับ

ตอนใช้ enermax ไม่เคยเป็นแบบนี้อ่ะคับ
    Last edited by bignote; 14 Aug 2008, 21:53:01.

ดู run Process ว่ามีอะไรรันอยู่บ้าง อาจเป็น virus ก็ได้

Comment

แล้วดูยังเหรอคับว่าตัวไหนคือไวรัส...อ่ะคับ
      Attached Files

Comment

Originally posted by bignote View Post
        แล้วดูยังเหรอคับว่าตัวไหนคือไวรัส...อ่ะคับ
        ก้อปรกตินี่ครับ

Comment

ไม่น่าจะใช่ไวรัส อาจจะแต่เป็นโปรแกรมที่มันรันขึ้นมาชั่วขณะ

น่าจะเป็นพวกโปรแกรมanitไวรัสทั้งหลาย

Comment

ลองเซฟภาพตอนมันฟูลสิ เดวจะเหงว่าอันไหน - -*

Comment

อะไรเหรอครับที่ว่า full load แล้วอาการเป็นงัย .... อ่านดูแล้วเหมือนไม่เครียร์ หรือผมไม่เข้าใจเองหว่า

Comment

cpu น่ะคับ ที่มัน full load เองเฉยเลย เมื่อคืน ผมลองแกนไวรัสดู เจอตัวนึง ก็เลยลบออก (ไม่รู้ว่ามันเกี่ยวกันไหม)
                แต่วันนี้ยังไม่มีอาการนั้นเลยคับ

Comment

อาการผีเข้าผีออก งั้นคงเกิดได้จากสาเหตุดังกล่าวที่คุณว่ามาแล้วหละ ....

Comment

สงสัย ไวรัส คงออกมาเดินเล่นอ่าครับ

Comment

Working...
                    X