Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกครั้ง 5000+ BE - ฮิฟิ 3850 DDR3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีกครั้ง 5000+ BE - ฮิฟิ 3850 DDR3

พอดีไปเปลี่ยนการ์ดจอมา เพื่อหาตังค์ใช้ มาดูกันเลยครับ
    รายนามปลากรอบเช่นเคย สเป็คเหมือนเดิม แต่เปลี่ยนการ์ดจอ
    AMD 5000+ BE 2.6@3.3 GHz - G power pro
    DFI INFINITY NF ULTRAII-M2
    RAM 1024X2 DDR2 800
    HIS ATI HD 3850 512MB 256BIT DDR3

รูปที่ 1 เดิมๆๆของการ์ดจอ
    รูปที่สอง สุดหมดแล้วครับ

amd แรงแล้วแต่ ati ของท่านต้องแรงกว่านี้อีกหน่อยนะมันน้อยไป เกโระๆๆ

Comment

Originally posted by Satanic View Post
      amd แรงแล้วแต่ ati ของท่านต้องแรงกว่านี้อีกหน่อยนะมันน้อยไป เกโระๆๆ
      ATI ไปไม่ไหว ตังค์ครับ เดี๋ยวรอเก็บตังค์ไปถอย 4850 ครับ อิอิอิ

Comment

3850ขายเท่าไรครับ

Comment

เอาอีก
          เอาอีก

Comment

............ แรงดี

คนแถวบางบอนคอมแรงกันจัง
            sigpic
            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
            งดแรงชั่วคราว

Comment

แรงใช้ได้เลยครับ

Comment

ปรับ mem ของการ์ดจอขึ้นมาหน่อย ได้คะแนนขึ้นมาแค่ 3 ร้อยกว่าเอง อิอิอิอิ

Comment

Working...
                X