Announcement

Collapse
No announcement yet.

x1650 xt กับ x1650 pro น่าเล่นอันไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x1650 xt กับ x1650 pro น่าเล่นอันไหน

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ผมว่า x1650xt ดีกว่านะครับ แต่เป็นผมผมไปเล่น 7600GS DDR3

Comment

x1600 xt กับ x 1650 pro น่าใช้รุ่นไหน

มันต่างกันมากไหมอะครับ แล้วต่างกันตรงไหนอะครับ

ช่วยแนะนำหน่อยและพวก driver มันยังมีปัญหากับเกมไหมอะครับ

พวก ati

Comment

Originally posted by ตูน View Post
        มันต่างกันมากไหมอะครับ แล้วต่างกันตรงไหนอะครับ

ช่วยแนะนำหน่อยและพวก driver มันยังมีปัญหากับเกมไหมอะครับ

พวก ati

X1650 PRO ก็พอแล้วครับ .. ถ้างบน้อย

Comment

Working...
        X