Announcement

Collapse
No announcement yet.

Socket 939 cpu ตัวไหนแรงที่สุดครับ ผมใช้ A8n-sli premium

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Socket 939 cpu ตัวไหนแรงที่สุดครับ ผมใช้ A8n-sli premium

Socket 939 cpu ตัวไหนแรงที่สุดครับ ตอนนี้ผมใช้ A8n-sli premium

AMD Athlon 3200+ อยากเปลี่ยนครับ

FX60 มั้ง

Comment

อยากรู้ครับ 939 หายไปนาน

Comment

athlon x2 4800+ ครับ น่าจะสุดของ939 L2 1024x2 ครับ

Comment

อยากเปลี่ยน แต่ก็หาซื้อยาก CPU ยากเหมือนกันครับ ผมก็เคยอยากเปลี่ยนจาก 939 จนต้องเปลี่ยนชุดเป็น AM2 นี่แหละครับ

Comment

Opteron 165

Comment

FX - 57 ครับ

Comment

ดันๆครับ

Comment

ผมก็ 939 เหมือนกัน แต่ตอนนี้จะเปลี่ยนไป AM2+ แล้วครับ

Comment

FX-62 มีทั้ง S. 939 และ AM2 (AM2 รู้สึกจะมีถึง FX-74 มั้ง)

Comment

คัยมี CPU ถูกๆ ใส่กะ 939 ได้บอกบ้างนะครับ..อยากเปลี่ยน --

Comment

แรงที่สุดของและถูกที่สุด 939 ไม่มีหรอกครับ อยากได้ของแรงต้องมีตังค์ แรงที่สุดของ 939 รู่สึกว่าจะเป็นตระกูล FX นะครับ แรงทุกตัว ทํามาเฉพาะเกมเมอร์กระเป๋าหนักเท่านั้น ส่วน Opteron จะเป็นของ server ครับ เอาใช้ได้เหมือนกันส่วนประสิทธิภาพจะเหนือกว่าตัวบ้านๆๆทั่วไป เค้าว่างั้นนะ ฟังต่อมาอีกทีนึง

Comment

Working...
                        X