Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ harddisk

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ harddisk

ผมทำไอ้ตัวพลาสติกเล็กๆที่เสียบเข็ม เพื่อจะระบุว่าเป็น master/slave หายอ่ะครับ ไม่ทราบว่าพันทิพมีขายไหมครับ

เอาแผ่น โลหะ อาไรก็ได้ที่มานนำไฟฟ้า มางอให้ได้รูป เสียบแทนก็ได้ครับ

Comment

เอาอะไรก็ได้ที่นำไฟฟ้าไปจั้มก็ไดเคับ แต่ไอ้ตัวดำๆผมไม่เคยเห็นคับ หรือท่านอื่นเคยเห็นหรือป่าวคับ

Comment

ลองไปขอตามร้านที่เค้า ซ่อมคอมครับ เค้ามีแน่ เคยไปเค้าให้ฟรี ครับ

Comment

ขอเลยครับ ถ้าซื้อผมว่าเขาคงคิดเงินไม่ถูก สรุปว่าเค้าคงไม่เอาเงินครับ

Comment

มีเยอะแยะครับ

ตัวละ สามบาท

Comment

Working...
            X