Announcement

Collapse
No announcement yet.

แปลงAudio เป็น MP3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แปลงAudio เป็น MP3

สวัดดีครับพี่น้องทุกท่าน
    ผมน้องใหม่ครับขอรายงานตัว
    ก่อนอื่นผมขอแจ้งวัตถุประสงค์ในการเข้ามาด้วย คือผมต้องการ แปลง เพลงที่เป็น Audio เป็น MP3 โปรดช่วยแนะนำด้วยครับ

อยากทราบว่าโปรแกรม โหลดได้จากที่ไหนครับ

Comment

ถ้ามีใครทราบช่ยวแจ้งด้วยนะครับพี่น้อง

Comment

แปลง Audio เป็น MP3 ใช้ Windows Media Player ได้ครับ ไปกดเลือกที่ Rip อ่ะครับ หรือถ้าใช้ Program อื่นๆ ที่ผมเคยใช้ก็มี Jetaudio ครับ แปลงไม่ยากครับถ้าต้องการ Program Jetaudio ติดต่อมาหาผมได้ที่ elec04@gmail.com ครับ

Comment

dbpower amp ครับ

Comment

(~ ๏_ ๏)~แปลงเพลง ลงเครื่อง เป็น mp 3 ง่ายๆ กับ CD MP3 Terminator ~(๏_ ๏~)

ถ้ายังไม่ถูกใจ ฝช่เลย ต่อด้วย โปรแกม เพื่อแปลงเป็น นามสกุน ตามที่ต้องการ

(~ ๏_ ๏)~แปลงไฟล์ สารพัดประโยชน์ ด้วย Magic_Video_Studio_7.0 ~(๏_ ๏~)
            ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
            ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
            ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
            sigpic

Comment

Jetaudio ถ้าเวอชั่นใหม่ๆจะไม่มีให้แปลงเปน mp3 เราต้องใช้ Nero แปลงอีกทีคับ
              แต่ผลที่ได้คือเสียงจะมีคับ

Comment

ใช้ media player ได้คับ ตั้งแต่ 10 ขึ้นไป ใช้ rip เอา

Comment

ผมใช้ CDex อ่ะ ครับ ลอง search หาดูจ้า ใช้ดี แปลงได้เร็วดี

Comment

Working...
                  X