Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือ 2600xt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือ 2600xt

คือผมเปลี่ยนการ์ดจอจาก 7600gs เป็น 2600xt แล้วลงโปรแกรม xp ใหม่ ใช้ V8.7 พอปิดเครื่องเมื่อวานก็ไม่มีปัญหา แต่ตอนนี้เปิดใช้งานแล้วเข้าวินโดว์ไม่ได้ครับ คือมันเข้ามาถึงตรงโลโก้ winxp แล้วมันก็ต้องเข้าหน้าจอสีฟ้าที่เขียนว่า Welcome แต่นี้มันหน้าจอดำไปเฉย ๆ พอกด รีเซตต้องเครื่องมันถึงจะเข้าให้ แต่พอ shut Down เครื่อง แล้วเปิดใหม่เป็นอีกแล้ว แต่ก่อนไม่เป็น หรือเป็นเพราะผมใช้ 2600xt ครับ ผมควรทำอย่างไรดี

งานเข้าครับ

Comment

ดันให้ รอผู้รู้คับ

Comment

PSUอะไรอ่ะครับ

Comment

Working...
        X