Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอก notebook ที่น่าซื้อที่สุดตอนนี้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอก notebook ที่น่าซื้อที่สุดตอนนี้หน่อยครับ

มีงบอยู่ 50000 ครับ อยากหา notebook ที่ใช้งานได้นานๆ Asus หรือ toshiba แค่ 2 ยี่ห้อนี้อ่าครับ ขอเปง อินเทล น่ะครับ ผมใช้งานหลากหลายอ่าครับ 3D และก็ทำเวปไซต์ แล้วก็เล่นเกมส์ครับ

ขอความช่วยเหลือหน่อยน่ะครับไม่รู้เรื่อง notebook เลย ปัจจุบันมีคอมพิวเตอร์อยู่แล้วแต่จำเป็นต้องใช้ notebook อยากจะทราบรุ่นดีๆ ซักรุ่นนึงขอแบบที่ตรงใจท่านและท่านอยากได้มากๆ ในงบเท่านี้เลยน่ะครับ ขอบคุณครับ

โตชิบาครับ รุ่น Tecra M3 -p231 รุ่นนี้ก้อน่าใช้ครับ
    ศูนย์โตชิบาหาง่ายด้วย แถมวินโดว์สามารถอัพเกรดเป็นวิสต้าได้ครับ

Comment

Sony C14SP
      ACER Aspire 5593NWXMi
      ASUS A8Je
      HP Pavilion dv2107TX

นี้คือที่ผมเล็งเอาไว้ตอนเลือกอ่ะครับ ... แต่ผมซื้อ C14 มา

Comment

sony c14

Comment

vaio c14 ด้วย คุ้มดี

Comment

เน้น Card จอหน่อยก็ดีนะ เล่นเกมส์แรงไม่แรงก็ขึ้นกันมันนิแหละ

Comment

Asus A8Jp16DSM80Td
              CPU Intel Core TM2 Duo (1.83GHz)
              Ram DDR2 512
              HDD 80GB
              14.1' WXGA
              ATI X1700 256MB
              DVD Super
              2.39 kg.

ถ้ามีตังค์ 50,000 ผมก็จะซื้อตัวนี้ อิอิ

Comment

Asus A8Jp16DSM80Td
                เห็นเค้าบอกว่าไม่มีของแล้วอ่าครับ

Comment

Working...
                X