ช่วยด้วยไดรมันสลับกัน
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: ช่วยด้วยไดรมันสลับกัน

OverclockZone Member

Exclamation ช่วยด้วยไดรมันสลับกัน

ใส่ cd วินโดว์ไปแล้วก็สั่งให้บูทแผ่น ช่วงที่เป็นหน้าจอสีฟ้า มันจะโชว์ไดรมา ผมมีอยู่ 2ไดรคือ Cกับดี D C มี25gb Dมี80gb ช่วงที่มันโชว์ปรากฏว่าไดรมันสลับกัน ผมก็ลองลงๆไปพอเสร็จแล้ว เข้าวินโดวปรากฏว่าไดรที่ลงวินโดวมันเป็นไดรD ลองใช้ manageของวินโดวก็ไม่ได้ ทำไงครับช่วยที

OverclockZone Member tuboCoMPUTER's Avatar

ถ้ามีข้อมูลแนะนำรีบไปกู้ก่อนครับ วิธีแก้ลบแบ่งไหม่อย่างเดียว

Bookmarks

Bookmarks