Announcement

Collapse
No announcement yet.

A8 6600K เล่นPes2013 แรม 8Gb (4*2)kingston hyper มันยังกระตุกอ่ะครับทำไงดี...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• A8 6600K เล่นPes2013 แรม 8Gb (4*2)kingston hyper มันยังกระตุกอ่ะครับทำไงดี...

คุณ Blue Tears คุณ Siva ช่วยทีครับ
    สงสัยต้องเสียตังส์ใส่การ์ดจออีก...

เล่นอะไรล่ะคับ?

Comment

Originally posted by popcoconut View Post
      เล่นอะไรล่ะคับ?
      เกมส์บอล Pes 2013 ครับ...มันกระตุกอ่ะครับ

Comment

วินโดว์ไรครับ

Comment

Originally posted by BlueTears View Post
          วินโดว์ไรครับ
          วินโด7 64bit ครับ...ต้องทำไงดีครับ

Comment

ผู้รู้เงียบเลยครับ...ไม่ตอบเลย

Comment

Originally posted by Tapet View Post
              ผู้รู้เงียบเลยครับ...ไม่ตอบเลย
              ไม่มีใครรู้หรอก บอกลอยๆแบบนี้ ควรมีรูปโปรแกรมทดสอบให้ดู เช่นโปรแกรม OpenHardwareMonitor

พูดประชดประชันแบบนี้เอาเป็นว่าผมก็ไม่รู้แล้วกันตามนั้น รอท่านอื่นไป ผมก็เอาแต่ใจเหมือนกันครับ

Comment

ลองไปถามห้อง AMD ดู

APU Club ก็มี

Comment

hdd ก็อาจมีส่วนนะครับ
                  แรมเน่า แรมเสีย
                  เกมส์ไม่สมบูรณ์
                  ไดร์เวอร์ลงไม่ครบ

หลายอย่างครับ

Comment

Originally posted by St.Siva View Post
                    ลองไปถามห้อง AMD ดู

APU Club ก็มี
                    ขอบคุณครับ...

Comment

Originally posted by Sa_BoO View Post
                      hdd ก็อาจมีส่วนนะครับ
                      แรมเน่า แรมเสีย
                      เกมส์ไม่สมบูรณ์
                      ไดร์เวอร์ลงไม่ครบ

หลายอย่างครับ
                      ขอบคุณครับ...

Comment

Working...
                      X