Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดเสียงบนเมนบอร์ด asus รุ่นแรงๆมันให้มาพร้อมบอร์ดมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดเสียงบนเมนบอร์ด asus รุ่นแรงๆมันให้มาพร้อมบอร์ดมั้ย

ตามหัวข้อเลยครับ

มี เป็นการ์ดแยกเลย 7.1 ch

Comment

มันแถมมากะเมนบอร์ดเลยใช่มั้ยครับ

Comment

ครับ รุ่นแพงๆจะมีแถมมาให้เลย

Comment

เหนคนในห้องเสียงบอกว่าเป็นเพียงออนบอร์ดที่ถอดได้

Comment

แนะนำให้ลองดูรีวิวจากเว็บต่างๆก่อนก็ดีนะงับ จะได้ทราบรายละเอียดแน่ชัดของแต่ละรุ่น ....

Comment

ว่าแต่ Sound Card แยกของ ASUS VS. Creative ยี่ห้อไหนแจ่มกว่ากันครับเนี่ยย

Comment

Originally posted by stepmixer View Post
                ว่าแต่ Sound Card แยกของ ASUS VS. Creative ยี่ห้อไหนแจ่มกว่ากันครับเนี่ยย

Creative อยู่แล้ว แต่ Sound on board สมัยนี้ผมว่าเสียงใช้ได้เลยนะ ไม่แย่เหมือนแต่ก่อน

Comment

Originally posted by stepmixer View Post
                  Creative พี่แกครองส่วนแบ่งตลาดมายาวนานแล้วครับตั้งแต่ภายในยันภายนอกเคส เสียอย่างเดียวทำพวกเครื่องเล่น mp3 mp4 เสียงห่วยชะมัดไม่รู้ทำไม ลำโพงก็งั้นๆสรุปทำซาวการ์ดเสียงดีสุดครับ อย่างอื่นอย่าไปซื้อ 555

Comment

Working...
                  X