Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 5000 อยากได้การ์ดใช้ระยะยาว ควรเลือกไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 5000 อยากได้การ์ดใช้ระยะยาว ควรเลือกไรดีครับ

มีงบ 5000 อยากได้การ์ดใช้ระยะยาว ควรเลือกไรดีครับ

กะใช้นานๆ เล่นเกมได้ทุกเกมอ่ะ และไม่ค่อยมีปัญหาอ่ะครับ

9800 GT

49XX บาท

Comment

ตัวนี้เป็นตัวเลือกหนึ่งในใจผมเลย แต่ถ้าผม+ได้อีก500-1000 นี่ จะได้การ์ดประมาณไหรอ่ะคับ

แต่คงจะยากที่จะได้งบเพิ่ม -*-

Comment

Originally posted by sathichot View Post
        ตัวนี้เป็นตัวเลือกหนึ่งในใจผมเลย แต่ถ้าผม+ได้อีก500-1000 นี่ จะได้การ์ดประมาณไหรอ่ะคับ

แต่คงจะยากที่จะได้งบเพิ่ม -*-

4850

ใช่มั้ย คห.ล่าง...

Comment

^
          ^
          ^
          ใช่แล้วตัวเอง

Comment

เก็บตังอีกนิด เอา 4850 มือสอง ครับ...

Comment

ตามนั้น (เนียน)

Comment

Working...
              X