Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ notebook 35000 - 43000 ไว้เล่นเกม ไม่มีปัญหาเรื่องHeat Cycle ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ notebook 35000 - 43000 ไว้เล่นเกม ไม่มีปัญหาเรื่องHeat Cycle ทีครับ

ช่วยแนะนำ notebook 35000 - 43000 ไว้เล่นเกม ไม่มีปัญหาเรื่องHeat Cycle ทีครับ

มันหาของยากน้า

เห็น F80S น่ะ น่าจะลุ้นได้อยู่

แต่กาดจอ มันไม่สะใจเลยง่ะ

อีกไม่นาน คงมีมาให้เลือก ครับ

เขาคงไม่เป็นปัญหานี้ตลอดหรอกมั้ง

Comment

ถ้ามีงบ 43000 นะ เพิ่มไปอีกซัก 3000 ถอย Acer 5930G ไปเลยครับ
      การ์ดจอ 9600M GT ddr3 แรงที่สุดในเหล่าบรรดา notebook ที่ขายทั่วไปแล้ว

แต่ ไม่รู้ว่ามันจะติดบัญชีดำที่ชื่อ Heat Cycle รึเปล่านะ ต้องรอดูกานต่อปาย

Comment

แนะนำให้รอดูสถานการณ์ไปก่อนครับ แพล็ตฟอร์ม centrino2 กำลังจะมาไม่น่าเกิน
        ปลายปี คร่าวๆก็ CPU แรงขึ้นแต่กินไฟน้อยกว่าเดิม Shipset ตัวใหม่ และ การ์ด Wireless ซีรี่ 5000 ครับ

Comment

^
          ^
          ^
          ตามนั้นครับ

แต่ถ้าจะต้องใช้งานแล้วก็ซื้อไปเหอะ (ผมก็จะไปซื้อเหมือนกัน หุหุ)

Comment

มีการ์ดจอของ ATi รุ่นไหนแรงพอๆกะ 8600GT บ้างคับ จะได้เหล่ๆดู

Comment

ASUS F8VA + F8VR ครับ

ลองกลับไปดูกระทู้ที่ผมโพสไว้นานแล้วครับ
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=251872

หรือถ้าเน้นประกันก็ลองไปดูๆ DELL ครับ

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
                ถ้ามีงบ 43000 นะ เพิ่มไปอีกซัก 3000 ถอย Acer 5930G ไปเลยครับ
                การ์ดจอ 9600M GT ddr3 แรงที่สุดในเหล่าบรรดา notebook ที่ขายทั่วไปแล้ว

แต่ ไม่รู้ว่ามันจะติดบัญชีดำที่ชื่อ Heat Cycle รึเปล่านะ ต้องรอดูกานต่อปาย
                9600ก็ไม่รอดคับท่านลองดูati 3650 ตัวแรงเลย

Comment

ตอนนี้ถ้า BenQ ออกมาลองรับแล้วครับว่า
                  S41 รุ่นใหม่ๆ จะไม่มีปัญหา

แนะนำ S41 เลยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by G_Seed View Post
                    ตอนนี้ถ้า BenQ ออกมาลองรับแล้วครับว่า
                    S41 รุ่นใหม่ๆ จะไม่มีปัญหา

แนะนำ S41 เลยครับ อิอิ
                    ตามนี้ครับ เพราะผมก็รอ benq ออกมายืนยันนอนยันละครับ คิดว่าวันจันทร์กำลังจะไปซื้อเลย

Comment

Originally posted by oonman View Post
                      ตามนี้ครับ เพราะผมก็รอ benq ออกมายืนยันนอนยันละครับ คิดว่าวันจันทร์กำลังจะไปซื้อเลย

เหยื่อรายใหม่

ล้อเล่นะคร้าบบบ

อิอิ

Comment

Originally posted by G_Seed View Post
                        เหยื่อรายใหม่

ล้อเล่นะคร้าบบบ

อิอิ

ท่านละก็

Comment

รุ่น F8Va นี่ตกลงมันเข้าไทยแล้วหรอคับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่อะ

พอดีไม่ได้ติดตามข่าวอะ เหอะๆ

Comment

5530G น่าจะไหวอยู่ มี 3470 กับ 3650 ตาม งบ

Comment

Working...
                            X