Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีสูตรดีๆ หรืออารัยแนะนำเกี่ยวกะ BF2 บ้างมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีสูตรดีๆ หรืออารัยแนะนำเกี่ยวกะ BF2 บ้างมั้ยครับ

พอจามีบ้างมั้ยครับ

ต้องการมากครับ

แบบ ปลดล๊อคปืน ฯ

รับหมดครับ

ขอบพระคุนมากขอรับ

ปลดล๊อกปืนต้องเล่นออนไลน์จนเลเวลสูงๆครับ

Comment

หมายถึงยังไงครับ ต้องการอ่ะไร ไม่เข้าใจครับ หรือพวก Mods หรือ อ่ะไรรึป่าวครับ ถ้า mods ก็ Project Reality เลยครับ มันส์ เหมือนจริงดีครับ www.gamelity.com หรือ เว็บหลักของ Mods เลยก็ www.realitymod.com ครับ

Comment

ปลดล็อคปืนแบบที่ผมเคยทำ(เล่นกะModแบบออฟไลน์นะ) เข้าไปไดเร็คทอรี่ของเกม เช่น *:\**************************\EA GAMES\Battlefield 2\python\bf2\stats\ เปิดไฟล์ unlocks.py ด้วยNotepad แก้ไขบรรทัด defaultUnlocks = [0, 0, 0, 0, 0, 0, 0] ให้เป็น defaultUnlocks = [1, 1, 1, 1, 1, 1, 1] เสร็จแล้วก็เซฟทับไฟล์เดิม....ก็ปลดล็อคปืนทั้งหมดได้แล้วครับ
        Last edited by boyd_747; 16 Aug 2008, 22:01:35.

Comment

Working...
        X