Announcement

Collapse
No announcement yet.

WPG มีศูนย์ที่พันทิพย์ไหมครับ จะเอาของไปเคลม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WPG มีศูนย์ที่พันทิพย์ไหมครับ จะเอาของไปเคลม

ไม่เคยใช้บริการ ประกัน เจ้านี้เลย พอจะมีศูนย์ที่พันทิพย์ไหมครับ

หรือต้องไปเคลมที่ไหน

Pioneer DVD rw หน้าสวยๆ สีดำๆ ลาโลกไปซะแล้วครับ เซ็งเป็ด

ผู้เคยใช้บริการ แนะนำทีจ้า

แล้วปกติ จะได้ของเลยไหมครับ

Originally posted by maoking View Post
    ไม่เคยใช้บริการ ประกัน เจ้านี้เลย พอจะมีศูนย์ที่พันทิพย์ไหมครับ

หรือต้องไปเคลมที่ไหน

Pioneer DVD rw หน้าสวยๆ สีดำๆ ลาโลกไปซะแล้วครับ เซ็งเป็ด

ผู้เคยใช้บริการ แนะนำทีจ้า

แล้วปกติ จะได้ของเลยไหมครับ
    ที่พันทิพยืรู้สึกจะไมมีครับ..ต้องมาแถวๆ สี่แยกคลองตัน ใกล้กับของ คอม7 ครับ.
    .ตึก um tower ชั้น 14 ..ว่าแต่ทำไมมันไปไวจังครับของท่าน...
    หรือโทรมาถามได้ครับ.. 0814281420 ภาสครับ..

Comment

ลองฝากร้านในเครือที่มีของประกัน WPG ไปเครมก็ได้ครับ

ปล.ลองถามร้านเค้าดู ผมเคยซื้อ E1200WPG แล้วเค้าบอกมาเครมได้ที่ร้านได้เลย
      ปล2.แล้วร้านก็จะส่งไปศูนย์อีกที

Comment

WPG C&C (Thailand) Co., LTD
        9/117U.M. Tower 11th Floor
        Ramkamhaeng Road, Suanluang
        Bangkok 10250
        Thailand
        Phone: +662.717.4511
        Fax: +662.717.4512
        นี้ที่อยู่มะเห็นคนเคยมาโพส

Comment

ลองโทรเข้าพันทิพย์ ครับ

บอก Operater ว่า ต่อ WPG

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

Originally posted by rts20d View Post
              ที่พันทิพยืรู้สึกจะไมมีครับ..ต้องมาแถวๆ สี่แยกคลองตัน ใกล้กับของ คอม7 ครับ.
              .ตึก um tower ชั้น 14 ..ว่าแต่ทำไมมันไปไวจังครับของท่าน...
              หรือโทรมาถามได้ครับ.. 0814281420 ภาสครับ..
              555 ซื้อมาแล้ว พอดีย้ายห้องน่ะครับ คิดว่าคงกระทบกระเทือนจนพัง
              ไม่อยากโพสถามในกระทู้ซื้อขายด้วย กลัวลูกค้าจะตกใจกัน

มันอยู่ที่ ตีก UM tower ชั้นที่ 14 ใช่ไหมครับ จะได้ค้นดู

Comment

Working...
              X