Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อจอยกีตาร์มา เสีียบเข้า ps2 กับ pc ไม่ได้ มีรูปด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อจอยกีตาร์มา เสีียบเข้า ps2 กับ pc ไม่ได้ มีรูปด้วย

ซื้อจอยกีตาร์มา 450 บาท เสีียบเข้า ps2 กับ pc ไม่ได้ มีรูปด้วย
    ช่วยลงความเห็นหน่อยว่าใช้กับ ps2 ได้เป่า คนที่ขายบอกว่าได้ทั้ง ps1 และ ps2
    ถ้าไม่ได้ก็คืนได้ใช่ไม้ครับ
    Attached Files

จะยากอะไรครับก็เอาไปลองที่ร้านเขาเลยสิครับไม่ได้ก็คืนเขาไปเลยครับ

Comment

ผมว่าถ้าเสียบกับps2 ไม่ได้นี่น่าจะเสียนะปกติมันน่าจะได้

Comment

กรรม เสียบไม่ได้ก็ไม่บอกอาการว่าอะไร เสียบเข้า แต่ใช้งานไม่ได้หรือว่าอะไร มาห้วนๆเลยจะตอบไงเนี่ย

เล่นกับpc ก็ใช้หัวแปลง ps2 to usb ครับ ร้อยกว่าบาท แต่เสียบกับps2 ไม่ได้ด้วยนี่ งงเลย อะไรหว่า

แต่สวยดีครับ 450- ซื้อที่ไหน ตุ่มบนflet กดดีไหม

Comment

ถ้า ps2เล่นไม่ได้ก็คิดได้คำเดียวว่าเสีย - -

Comment

Working...
          X