Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS Balck การ์ดจอเดิมเล่นเกมได้ขนาดไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS Balck การ์ดจอเดิมเล่นเกมได้ขนาดไหนครับ

เอามาใช้กับ AthlonX2 4600+ ครับสามารถเล่นได้ขนาดไหน โดยเฉพาะ Company of Heroes ครับ

เกมส์ Onlineทั่วไปครับ

ถ้า เป็น offline โหดๆ ก็จะกระตุกได้ครับ หรืออาจจะขึ้นจอฟ้าครับท่าน

Comment

Sampron LE
      Ram A data 2 G
      Mainbord Black daron
      VGA on Board แชร์ Ram ให้มันไป 512 M

เล่น Devil Macry 4 Resulotion 1024 * 800 NonAA Low all
      แต่ ตอนเข้าเกมตอนแรก ที่เป็น movie แนะนำเกม จะกระตุก กดปุ่ม ESC ที่คีย์บอร์ดไปเรื่อยๆ
      จะข้ามไปที่ title game ได้ จากนั้นเล่นได้ปกติ

สนุกแบบไม่เสียความรุ้สึก (ของผม)

Comment

กดซ้ำ ลบไ้ด้เลย

Comment

4600+ ram 2g แชร์256
          Grid 800*600 all low ลื่นหัวแตกเลย

Comment

แรงเกือบเท่า 7200GS ที่ DX9 ( ตัวละ 900 )

Comment

เป็นออนบร์อดที่ค่อนข้างแรงตัวนึง หนับหนุนๆ

Comment

Working...
              X