Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครจะซื้อ Power Supply เชิญทางนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kittisorn View Post

ขอประกาศรับ ซุปเปอร์คอมพิวเตอร์ เอาแบบที่มันราคาไม่ต่ำกว่า 10 ล้าน นะครับ อิ อิ

มีซุปเปอร์คอมพิวเตอร์อยู่เครื่องนึงครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ใช้ขายดีกว่า

สเปคแรงแน่นอนครับ ปกติใช้วิเคราะห์การบิดตัวของเอนไซมในโปรตีนอยู่ครับ พอดีเพิ่งซื้อWiiมา ติดเกมเลยไม่ค่อยใช้งาน

ขาย 13.9 ล้านบาทครับ
    ประกัน DCOM ถึง 29/2/2108

ผมสะดวกส่งเป็น EMS เท่านั้นนะครับ ยังไงรบกวนท่านโอนเงินให้ก่อนนะครับ ผมไม่โกงแน่นอน เดี๋ยวจะ PM เลขที่บัญชีไปให้นะครับ

Comment

กดไปกดมานี่ 2000 วัตต์ งง................

Comment

...

Comment

488w อิอิ

Comment

จขกท.ยังรับอยู่เปล่าครับ

Comment

Comment

กำ ใช้ 600w อ่ะ แต่คำนวณแล้ว 330w เอ้อ ขาย Tagan U33 600w ใครรับบ้าง ... ล้อเล่น

Comment

ดันครับ ไม่เอาประกัน D-COM ครับ ซื้อที่ไหน เคลมที่นั่น ยกไปไม่ไหวครับ

Comment

ขอเป็นของ Synnex แล้วกัน อิ อิ

Comment

ดันไปครับ

Comment

Working...
                      X