overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 15 of 15

Thread: advice เวปนี้ เค้าขายหรือเปล่าอะคับ ???

OverclockZone Member

Default advice เวปนี้ เค้าขายหรือเปล่าอะคับ ???

ขายหรือเอาไว้เช็คราคาอย่างเดียวอะคับ พอดีสนใจอยากได้หลายตัวเลย ขี้เกียจไปเดินหาซื้อ เผื่อไม่มีด้วย อยู่เชียงใหม่แหนะคับ

OverclockZone Member rial_kung's Avatar

ขายครับ เวปนี้ดีหน่อย อัพเดทราคาบ่อย

OverclockZone Member sarawutk's Avatar

ใช้บริการบ้างเหมือนกัน

OverclockZone Member boomer1983's Avatar
    สุรินทร์,ชัยภูมิ Line : vasagimji Tel : 089-423-7424

ขายครับ

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

ซื้อได้เลย ดูประกันดีๆด้วย

OverclockZone Member automation's Avatar
    ซอยเสนา ม.เกษตร พหลโยธิน ซ.30 เมเจอร์รัชโยธิน เซ็นทรัล-ลาดพร้าว ลาดพร้าว18

ขาย แต่ โทรไปเมื่อไหร ก็ไม่มีของ

เซ็ง

OverclockZone Member Drunk's Avatar

เคยโทรไปสั่งของ ก็บอกให้สั่งทางเวป
    พอสั่งทางเวป ก็เงียบหายไปเลยครับ

ไม่รู้จะสั่งอย่างไร มีแต่ราคาให้เช็คมั้งครับ อยู่ต่างจังหวัดซื้อจากที่นี่ก็ยากหรือหลาย
    ให้โอนเงินก่อนสั่งซื้อ ก็งงเหมือนกันครับ ไม่รู้จะโอนไปเท่าไรค่าขนส่งอีก ถ้าโอนเงินไปแล้วของไม่มีก็เสร็จเสียค่าโอนฟรี
    ไม่มีอะไรรับประกันเลยว่าการดำเนินการซื้อไปถึงไหนแล้ว
    โอนเงินแล้วก็ให้แฟกซ์ใบโอนเงิน แฟกซ์ ก็ไม่มี ติดต่อกับใครก็ไม่รู้ตัวตน

แล้วต้องเป็นสมาชิกสั่ง ก็ไม่รู้จะสมัครอย่างไร สงสัยขายแต่ตัวแทนจำหน่าย

ระบายครับ เห็นแล้วเครียด น่าจะปรับปรุงบริการให้สั่งง่ายกว่านี้หน่อย
    ซื้อจากเวปอื่นเข้าถึงง่ายกว่านี้ แล้วสามารถรู้ถึงผู้ติดต่อโดยตรงด้วย

bandit_m's Avatar
    ต.กู่ อ.ปรางค์กู่ จ.ศรีสะเกษ

ผมใช้ตลอดครับเว็บนี้

ผมเห็นว่าถูกกว่า JIB น่ะครับ

ต่างกันประมาณร้อยนึงครับ

อิอิ

OverclockZone Member theboms's Avatar

สั่งได้ครับ ร้านเพื่อนผมเป็น system by advice
    อยู่หนองบัวลำภู ใครอยู่ใกล้ก็อุดหนุดหน่อยนะครับ

OverclockZone Member wiperhyper's Avatar

สั่งเองก็ได้นะครับแต่ครั้งแรกต้องใช้เวลารอนิดหน่อย(ไม่เกิน 3 วัน)

OverclockZone Member Leg's Avatar
    อยู่ จ.เพชรบุรี

งืม งืม อยากสั่งบ้างเหมือนกัน แต่ดูยุ่งยากกว่าเว็บอื่นอีกเนอะ

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

^
    ^
    ^ที่เคยเจอคนบอก

บางทีส่งไม่ตรงรุ่น

และ เคลมนาน อันนี้แน่นอน เจอมากับตัว แต่ เราเลือกเอาปรกันอื่นๆได้ แล้วส่งเครมเองเช่น synnex

OverclockZone Member X1950Pro's Avatar
    บ้านผมทำธุรกิจมืด (ขายถ่่าน)

- -

วิธีการสั่งก็ยุ่งยากเอาการแฮะ

OverclockZone Member IanattaN's Avatar

ขนาดไป สั่งของเองที่ ร้านยังนานเลยครับ ว่าละทำไมเขาไม่ค่อยสนสั่งทางเวบเพระาแต่ละวัน ดู คนไป สั่งของที่ โกดังเขาเลยก้เพียบยละครับ ขายดีเปนเทน้ำเทท่าแทบไม่ทัน ต่อคิวกานยาวเหยียดดดดด - - ของมานถูก กว่าทุกที่นี่ครับ ราคาขายส่ง เพิ่งไปถอยการืดจอมา ตอนนี้ ของหมดอย่างไว - -

OverclockZone Member boomer1983's Avatar
    สุรินทร์,ชัยภูมิ Line : vasagimji Tel : 089-423-7424

Quote Originally Posted by Drunk View Post
    เคยโทรไปสั่งของ ก็บอกให้สั่งทางเวป
    พอสั่งทางเวป ก็เงียบหายไปเลยครับ

ไม่รู้จะสั่งอย่างไร มีแต่ราคาให้เช็คมั้งครับ อยู่ต่างจังหวัดซื้อจากที่นี่ก็ยากหรือหลาย
    ให้โอนเงินก่อนสั่งซื้อ ก็งงเหมือนกันครับ ไม่รู้จะโอนไปเท่าไรค่าขนส่งอีก ถ้าโอนเงินไปแล้วของไม่มีก็เสร็จเสียค่าโอนฟรี
    ไม่มีอะไรรับประกันเลยว่าการดำเนินการซื้อไปถึงไหนแล้ว
    โอนเงินแล้วก็ให้แฟกซ์ใบโอนเงิน แฟกซ์ ก็ไม่มี ติดต่อกับใครก็ไม่รู้ตัวตน

แล้วต้องเป็นสมาชิกสั่ง ก็ไม่รู้จะสมัครอย่างไร สงสัยขายแต่ตัวแทนจำหน่าย

ระบายครับ เห็นแล้วเครียด น่าจะปรับปรุงบริการให้สั่งง่ายกว่านี้หน่อย
    ซื้อจากเวปอื่นเข้าถึงง่ายกว่านี้ แล้วสามารถรู้ถึงผู้ติดต่อโดยตรงด้วย
    ถ้าเป็นลูกค้าทั่วไปสั่งทางเว็บจะยุ่งยากครับไปหน้าร้านดีกว่า แต่รอนานคนเยอะเคยไปมาแล้วตอนนี้เป็นดีลเลอร์เองเลยสะดวกหน่อยครับสั่งทางเว็บอย่างเดียว แล้วเค้าก็จะโทรมาแจ้งยอดสินค้าที่มีและไม่มีพร้อมแจ้งยอดที่ต้องโอน โอนเสร็จก็ส่งใบเสร็จไปทางเมลหรือแฟ็กซ์ครับ ไม่เกิน2วันของถึง(ผมอยู่ ตจว.) ความจริงแล้วเราต้องรู้ถึงยอดสินค้าก่อนนะครับว่ามีหรือไม่แล้วค่อยโอนไม่งั้นรอนานถ้าของหมดครับ

Bookmarks

Bookmarks