Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ 67องศา ช่วยทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ 67องศา ช่วยทีคับ

กลับสู่สภาวะปกติแล้วคับ พอดีผมลองย้าย สลอต pci ex ดู ช่อง2รู้สึกจะมีปัญหาใส่แล้วอุณหภูมิวิ่งไปเกือบ100 พอใส่สลอต 1 ขึ้น 45-55 เองคับ แปปฮิทไปร์นะ พอดีผมเปิดแอร์เกือบ24ชม.

Last edited by keata; 16 Aug 2008, 23:51:13.

รบกวนด้วยคับ ตอนนี้พุ่งไป 92องศาแล้ว !!!!!!

Comment

ปกติ
      ตัวที่ไม่มีพัดลมใช่ใหม

Last edited by TWK.; 16 Aug 2008, 12:02:45.

Comment

7950gt ไม่น่าร้อนขนาดนี้นะครับ? พัดลมหมุนหรือปล่าว

Comment

7950 ตัวซิ้งฮีทไปร์คับ เมื่อวานผมเปลี่ยนบรอดใหม่เปน p5b duluxe ตอนแรกมันร้อน 45-55เองคับ พอมาวันนี้พี่ท่านโดดไปจา 95องศาแล้ว TT

Comment

ไม่มีท่านใดช่วยผมเลย ก่อนมันจะพัง TT

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ปกติ
              ตัวที่ไม่มีพัดลมใช่ใหม

ตัวนั้นเลยคับ

Comment

ขนาดตัวมีพัดลมยัง
                Idle 50c / full 80c ละ ( 8800GT Zero )

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  ขนาดตัวมีพัดลมยัง
                  Idle 50c / full 80c ละ ( 8800GT Zero )
                  คือว่าที่ผมสงสัยคือ อยู่ดีๆมันโดดไป96องศาได้งไนคับ ทั้งที่ผมไม่ได้ oc

Comment

driver เก่าไปไหม
                    censor บอร์ดเอ๋อหรือเปล่า

Comment

สงสงมันอยากแรงๆๆๆ

Comment

Originally posted by adisak08 View Post
                        driver เก่าไปไหม
                        censor บอร์ดเอ๋อหรือเปล่า
                        ไม่น่าเอ๋อนะคับ ผมเอามือจับซิ้งค์ดู ร้อนโครตๆ

Comment

ผมว่าแปลกๆนะ เพราะการ์ดจอไม่มีพัดลม มีแต่ซิ๊งค์ ร้อนไม่เกิน50c เนี่ยอ่า แต่เราก็ไม่ได้ปักใจอะไร เพราะไม่เคยเห็นกับตาตัวเอง ถ้าไม่มีพัดลมระบายจิงๆแล้วร้อนขนาดนั้น .. ก็แย่นะ

ปล.ใช้ Foreware เวอร์ชั่นไหน ?

Comment

ลองโมพัดลมติดเข้าไปสิครับ

Comment

Originally posted by kentauji View Post
                              ผมว่าแปลกๆนะ เพราะการ์ดจอไม่มีพัดลม มีแต่ซิ๊งค์ ร้อนไม่เกิน50c เนี่ยอ่า แต่เราก็ไม่ได้ปักใจอะไร เพราะไม่เคยเห็นกับตาตัวเอง ถ้าไม่มีพัดลมระบายจิงๆแล้วร้อนขนาดนั้น .. ก็แย่นะ

ปล.ใช้ Foreware เวอร์ชั่นไหน ?
                              ตัวล่าสุดคับ 175.19 ที่ไม่เกิน50เพราะผมเปิดแอร์แทบทั้งวันนะคับ

Comment

Working...
                              X