Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำใบเสร็จหายต่อประกันของhpได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำใบเสร็จหายต่อประกันของhpได้ไหมครับ

พอจะมีวิธีไหนไหมครับคือผมทำใบเสร็จหายนะครับเครื่องก็ใกล้จะเกิน90วันแล้ววานผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

เลย 90 วันก็สามารถ ต่อประกัน2ปีได้ครับ

ติดต่อที่ 02-7931888
    บริษัทอินแกรมไมโคร (ประเทศไทย) จำกัด

เสร็จแล้วทางอินแกรม จะขอเบอร์ไว้ให้พนักงานติดต่อกลับครับ ไม่เกิน1-2 วันครับ

Comment

Originally posted by zerorock View Post
      เลย 90 วันก็สามารถ ต่อประกัน2ปีได้ครับ

ติดต่อที่ 02-7931888
      บริษัทอินแกรมไมโคร (ประเทศไทย) จำกัด

เสร็จแล้วทางอินแกรม จะขอเบอร์ไว้ให้พนักงานติดต่อกลับครับ ไม่เกิน1-2 วันครับ
      Thank you so very very much

Comment

Computer หรือ Printer ครับ

พอจะมีวิธีไหนไหมครับคือผมทำใบเสร็จหายนะครับเครื่องก็ใกล้จะเกิน90วันแล้ววานผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

Compaq Pressario ของผมไม่มีใบเสร็จ ไป เอื้อจื่อเหลี้ยง ไม่เสียตังค์ครับ แต่ตอนนี้ย่อยเป็นชิ้นๆแล้วครับ

Comment

เอื้อจื่อเหลี้ยง คืออะไรครับผมคนบ้านนอกครับ

Comment

Originally posted by manfan View Post
            เอื้อจื่อเหลี้ยง คืออะไรครับผมคนบ้านนอกครับ
            ชื่อ ชื่อตึกที่เป็นที่ตั้ง ศูนย์บริการ HP ครับ (อยู่แถวสีลม)

เวปเช็คประกัน
            http://www11.itrc.hp.com/service/ewa...00526+28353475

ส่วน ตอนที่ผมต่อนั้น ต่อกับ เบอร์ที่ผมลงไว้ตอนแรกนั้นหล๊ะครับ

ใช้แต่ Product Number กับ Serial Number

อ๋อ ใช้เงินด้วย

Comment

2 ปีเท่าไหร่ครับ

Comment

โทรไปอินแกรม 02-7931888 มันบอกว่าปิดทำการ และบอกให้กดหมายเลขภายใน ทำไงต่อครับ

Comment

เคยซื้อจอยร้าน Zest เวลาเอาไปเคลมแล้วโดนถามหาใบเสร็จ (ไม่เทคแคร์ดีเหมือนตอนกำลังจะซื้อ) เลยไม่รู้ว่าจะมีสติ๊กเกอร์ประกันไว้ทำ ... อะไร
                  Last edited by poneo; 16 Aug 2008, 17:56:48.

Comment

Originally posted by karyonix View Post
                    โทรไปอินแกรม 02-7931888 มันบอกว่าปิดทำการ และบอกให้กดหมายเลขภายใน ทำไงต่อครับ
                    เขาทำงานเวลาปกติมั๊งครับ อันนี้ก็ไม่ทราบเหมือนกัน

Comment

Working...
                    X