Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอจะหา half-life 2 deathmatch ว่าโหลดที่ไหนได้มั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอจะหา half-life 2 deathmatch ว่าโหลดที่ไหนได้มั่งคับ

ขอความกรุณา ผู้ใจบุญ อยากเล่นอะคับ half-life 2 deathmatch ขอบคุณล่วงหน้าคัรบ

ซื้อ Half Life2 แผ่นแท้จิครับ(กล่องใหญ่) ลดราคากันอยู่เหลือมะกี่ร้อยครับ
    แล้วจะให้โหลดมาเล่นฟรีเลย
    CS ก็มีฟรีนา

Comment

เห็นว่ากล่องละ399บาทนะครับมีอยู่3เกมCSS DoDS HL2DM ครับ

Comment

ผมก็มีของแท้เป็นแบบ สตรีม ไม่ดีอะโหลดแพทบ่อยเปิดเกมส์ช้าแถมเสียรมย์ต้องคอนเน็คตลอดเวลาถึงเล่นได้เซงๆ

Comment

ผมว่าดีนะครับไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลย เว้นแต่เน็ตเน่า อิอิ...
          ?
          Last edited by crYsIs; 9 Jan 2007, 18:22:32.

Comment

สตรีม คืออะไรหรอครับ

Originally posted by Yoyea View Post
            ผมก็มีของแท้เป็นแบบ สตรีม ไม่ดีอะโหลดแพทบ่อยเปิดเกมส์ช้าแถมเสียรมย์ต้องคอนเน็คตลอดเวลาถึงเล่นได้เซงๆ

สตีม คืออะไรหรอครับ

Comment

สตรีมคือระบบขายเกมแบบออนไลน์ครับคือจ่ายตังแล้วโหลดเอา(เนตเต่าก็ซวยไป)

Comment

Working...
              X