Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD WR ยี่ห้อ Pioneer หาซื้อที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD WR ยี่ห้อ Pioneer หาซื้อที่ไหนครับ

เห็นเค้า บอกว่ายี่ห้อนี้ดี ไม่รู้ว่าดีจริงป่าว

เลยอยากถามพี่ๆ overclockzone ทุกคนมันดียังงัยครับ

และเห็นบอกว่าดีกว่า ASUS ด้วย

ถ้ามันดีจริง ก็บอกกันด้วยน่ะครับ

และหาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ

ราคาเท่าไหร่หรอครับ

พอดีผมอยู่ต่างจังหวัดครับ

หรือมีเว็บอะไรพอที่จะสั่งได้มั้ยครับ

...รบกวนด้วยน่ะครับ...

Pioneer ใช้มาเกือบหมดประกัน ประทับใจครับ ไรท์ได้ดี อึด เงียบ ผมไรท์ไป 40 กว่าหลอดมีไรท์เสียไป 2-3 แผ่น กลไกถาดยังปกติ การอ่านก็ดีไม่เลือก แต่ออกตัวช้าไปหน่อยกว่าจะเจอแผ่น

Asus ก็... โอเคนะ ไรท์ไป 20 กว่าหลอด เสียประมาณ4-5แผ่นได้ ดังกว่า Pioneer นิดหน่อย เลือกอ่านแผ่นบ้าง แต่ออกตัวเร็ว ใส่ปุ๊บเจอปั๊บ

ทั้งคู่ ซื้อที่ Jib Pioneer น่าจะพันนึง

รุ่นอื่น ลองถามท่านอื่นๆละกันเน่อ
    Attached Files
    Last edited by gidd009; 16 Aug 2008, 21:39:05.

Comment

่jib ครับ 1000-1200

www.jib.co.th

Comment

มีรุ่นหน้าสวย ลองหาดูใน market. ครับ หลุดมาขายบ้างแต่ต้องจ่อง ดี ๆ

Comment

Working...
        X