Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู core speed E7200 ให้หน่อยว่าปกติเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู core speed E7200 ให้หน่อยว่าปกติเปล่าครับ

ด้วยข้าน้อยเพิ่งมีคอมของตนเอง ข้าน้อยไม่ค่อยรู้ว่ามันปกติหรือเปล่า E7200 มัน core speed มันต้อง 2.533 MHz ใช่ไหมครับ

แต่ไงของผม มัน 1600 MHz ดังรูปหล่ะครับ บางที่มันก็แว๊บเป็น 2533 MHz มันปกติหรือเปล่าครับว่าไง ควรทำอย่างไรดี
    Last edited by UnderoatZ; 16 Aug 2008, 21:27:07.

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=259516

.

Comment

อยู่บนหัวเลยครับไม่ทันได้ดู ขออภัยครับ ไม่ค่อยรู้ศัพท์คอม เพิ่งหัดครับ
      ขอบคุณครับตอนนี้ทำได้แล้ว ตอนแรกก็งง C1E คืออะไร เลยลองไปมั่วๆใน BIOS ดูเจอพอดีอิอิ

Comment

Intel ทำให้คนงง นะเนี้ย - -"

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          Intel ทำให้คนงง นะเนี้ย - -"

Comment

Originally posted by UnderoatZ View Post
            อยู่บนหัวเลยครับไม่ทันได้ดู ขออภัยครับ ไม่ค่อยรู้ศัพท์คอม เพิ่งหัดครับ
            ขอบคุณครับตอนนี้ทำได้แล้ว ตอนแรกก็งง C1E คืออะไร เลยลองไปมั่วๆใน BIOS ดูเจอพอดีอิอิ
            ยังดีครับที่ลองมั่วเอาเองก่อนดีกว่าถามก่อนทำครับ แบบนี้น่าหนับหนุน

Comment

Working...
            X