Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความร้อน6000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ที่ทำงาน 31 ที่ Idle แล้วก็ 44 ที่เห็นมานสูงสุดนะ เดิม ๆ มิคล๊อก อิอิ.....

Comment

ท่านใดมีขาล็อคซิ้งค์ที่ติดกับ M/B ที่ไม่ได้ใช้ไหมครับ ขาล็อลซิ้งค์ของผมหัก เลยไม่ได้ใช้ซิ้งค์ที่มากับ6000+
      อยากลองซื้งค์ที่มากับ6000+ครับว่าความร้อนจะลดลงไหม ตอนนี้ใช้ Freezer64 LP อยู่ครับ

Comment

Originally posted by suzuki View Post
        ท่านใดมีขาล็อคซิ้งค์ที่ติดกับ M/B ที่ไม่ได้ใช้ไหมครับ ขาล็อลซิ้งค์ของผมหัก เลยไม่ได้ใช้ซิ้งค์ที่มากับ6000+
        อยากลองซื้งค์ที่มากับ6000+ครับว่าความร้อนจะลดลงไหม ตอนนี้ใช้ Freezer64 LP อยู่ครับ
        ลองไปหาในห้องตลาดชื้อขายดูครับ
        ของผม Zink เดิมๆ อยู่ที่ 40 ปลายๆเองครับ
        บอร์ด Abit A-S78H ครับ แต่รำคาญเสียงพัดลมมัน -*-

Comment

Originally posted by suzuki View Post
          แล้วซิงค์เดิมท่านขายยป่าวอะ ปล.แอบสนจัย อิอิ

Comment

6000+ ของผมซิ้งค์เดิม ทั้งคล็อกและไม่คล็อก 48/54 ไม่เคยเกิน 54 แต่อยู่ที่ 54 เมื่อไหร่พัดลม โคตะระแรงครับ.

Comment

ได้ขาล็อกซิ้งค์มาแลัวครับ 120 บาท ใส่ซิ้งค์ที่มากับ6000+แล้ว idel=46 ครับ full load ยังไม่ได้ลองครับ
              ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่ให้คำแนะนำครับ

Comment

Working...
              X