Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาฟังเพลงแล้วมัน ขกระโดดๆ ข้ามท่อนอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาฟังเพลงแล้วมัน ขกระโดดๆ ข้ามท่อนอ่ะคับ

มันเป็ฯที่อะไรหรอคับ ... พอดีเพิ่งลง window ใหม่ มะกี้อ่ะ .- -* งง มากมาย

รบกวนทั่นผู้รู้หน่อยนะคับ ^^

เป็นที่เพลง หรือเปล่า

Comment

ทุกไฟล์แกติครับ เวลา ดูหนังด้วย อ่ะคับ มันจะ ข้ามไปทีละ 3-5 วิได้อ่ะ คับ

แย่จัง - -*

Comment

เพื่อนผมก็เป็นนะ แต่ผม่ไม่เป็นนะ มาดูเหมือนกัน เผื่อจะแก้ปัญหาให้มันได้ มันไม่ได้สะดุดบ่อยหรอกครับ นานๆที แต่มันไม่ลื่นหู - -

Comment

Working...
        X