Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบิร์นข้อมูลไม่ได้ ช่วยทีครับ ขอบคุณมากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เบิร์นข้อมูลไม่ได้ ช่วยทีครับ ขอบคุณมากครับ

ผมจะทำข้อมูล ตอนกดเบิร์น มันล้มเหลว แล้วเขียนว่า "ไม่สามารถทำคำสั่งเริ่มของ Disc At once"
    ช่วยชี้แนะทีครับ ขอบคุณมากครับ

อะนะ
    เอาแผ่นไร เบรินนิ ใช้ DVD เบริน แบบ ซีดี เปล่า อิอิ เคยเสียกับมันไปแผ่น1 ละ

Comment

แผ่น..??? rw..??
      ขนาดข้อมูล..??

Comment

ผมไม่รู้ว่าผมต้องบอกอะไร เอาเป็นว่า ผมจะบอกเท่าที่ผมสามารถจะบอกได้น่ะครับ ผมไม่เก่งอ่ะครับ
        แผ่น DVD-R 4.7 GB sp 120 Min
        up to 16X speed ยี้ห้อ PRINCO ครับ ไม่รู้ผมจะบอกถูกรึป่าวน่ะครับ

ผมเบิร์นแบบ DVD ครับ

Comment

ผมลองทำหลายรอบแล้ว ไม่เข้าใจอย่างแรง ไม่เข้าใจว่าคอมมันต้องการอะไร ช่วยทีน่ะครับ
          แล้ว Disc At once แปลว่าอะไรครับ

Comment

ลองลด ความเร็วครับ อย่าลืมเช็คไฟล์ที่จะเขียนว่าเกินขนาดแผ่นหรือเปล่า ด้วยครับ

Comment

ความเร็วต่ำสุดก็เขียนไม่ได้ครับ

Comment

Working...
              X