Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ ลำโพง 2.1CH หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ ลำโพง 2.1CH หน่อยครับ

พอดีตัวเก่าเสีย จะซ่อมก็ขี้เกียจ ก็จะว่าจะซื้อใหม่ครับ
    แต่เลือกไม่เป็น เอามาฟังเพลงครับ ขอแบบเสียงใสๆ เบสไม่ต้องหนักครับ

ใช้กับ sound card onboard นะครับ
    ไม่ได้ซื้อการ์ดมาใส่ แต่อนาคตไม่แน่ครับ

ผมอยู่ต่างจังหวัด หาซื้อไม่ค่อยได้ อยากได้รุ่นที่มีขายบนเวป ซื้อสั่งซื้อได้น่ะครับ

ที่ผมมองไว้ Altec Lansing BXR1121 รุ่นนี้โอเคมั้ยครับ

ราคาขอไม่เกิน 1500 นะครับ

เอาเสียงใสไม่เน้นเบส ทำไมไม่เอา 2ch ละคับ ได้ของค่อยดีเลยนะ 1500
    งบ 1500 เอา 2.1 ได้ของไม่ค่อยดีหรอกคับ

ตัวนี้ไม่เคยฟังแต่ Altec Lansing เสียงใสเบสก็พอประมาณกำลังดีคับ
    ผมเคยใช้ของ Altec Lansing VS2320 เสียใสดีมากแต่ต้องเบริน์พักใหญ่ๆ
    Last edited by siwarut; 17 Aug 2008, 13:43:21.

Comment

ครับ ถ้าเป็น 2ch ตัวไหนน่าเล่นครับ ขอทั้งระดับ ต่ำว่า 1000 บาท และ แบบไม่เกิน 1500 บาท ครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X