Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงใสเรื่อง SAPPHIRE HD4850 TOXIC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงใสเรื่อง SAPPHIRE HD4850 TOXIC

เรื่องอุณหภูมิปกติมันกี่องศาคับ อ่านมาเมื่อกี้หน้าเวปเค้าบอกไม่มีตัววัดอุณหภูมิ
    กำลังจะตัดสินใจซื้อช่วงบ่ายนี้ละคับ ว่าจะเอา9800+ ไม่ก็ ตัวนี้ละ

ไอ่ตัวนี้มานมีมาขายแล้วหรอคับ Toxic อะ ??? เห็นแต่รีวิว ยังไม่เห็นของวางขายเลย

Comment

Toxic มันยังไม่เข้าเลยครับ ร้อนกี่องศาไม่ทราบเหมือนกันเห็นว่าตัดเซ็นเซอร์ออก

Comment

อ่านreview เมื่อซักครู่ เหอๆ กวนประสาท ตัดsensor ออก แล้วจะรู้ไม๊เนี่ยว่ามันเย็นหรือปล่าว เกรงว่าจะเอาไม่อยู่หน่ะสิ อย่างนี้ซื้อรุ่นธรรมดา+sink ดีๆ เย็นแน่นอน

Comment

ผมก็ว่า ทำการ์ดรุ่นเย็นแต่ไม่มีเซ็นเซอร์วัด มันเหมือนไม่จริงใจ

Comment

Originally posted by estrellas View Post
            ผมก็ว่า ทำการ์ดรุ่นเย็นแต่ไม่มีเซ็นเซอร์วัด มันเหมือนไม่จริงใจ
            ผมก็ว่างั้นครับผม แล้วจะตัดทำไมไม่มีเหตุต้องตัดเลย

Comment

นั่นสิ เหมือนการ์ดพิการซะงั้น

Comment

ไม่รู้ บริษัท ARC จะเอาตัว Non Ref มาขายรึเปล่า ที่เห็นชัดคือผลทดสอบที่ชัดเจนในเรื่อง อุณหภูมิที่ลดลง
                http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=261699

ถ้าเอามาขายล่ะแจ่มเลย อิอิ

Comment

Working...
                X