Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยไขข้อของใจให้ผมหน่อยเกี่ยวกับ DVD-RW

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยไขข้อของใจให้ผมหน่อยเกี่ยวกับ DVD-RW

ผมอยากทราบว่า DVD-RW ของผมนี้ความเร็วการอ่านและการเขียนแผ่น CD DVD มันเท่าไรกันครับ
    มันเป็นรุ่นนี้อะครับ TSSTcorp CD/DVDW TS-L632M ของ notebook HP DV2518TX

เข้าไป search หาข้อมูลใน www.hp.com โลด

Comment

Originally posted by seikosonic View Post
      เข้าไป search หาข้อมูลใน www.hp.com โลด
      ลองแล้วครับแต่ในเวปมันไม่บอกสเปกของ DVD-RW เลยครับ บอกแต่สเปกเครื่อง

Comment

Originally posted by lineman View Post
        ลองแล้วครับแต่ในเวปมันไม่บอกสเปกของ DVD-RW เลยครับ บอกแต่สเปกเครื่อง
        เจอแล้วครับขอบคุณมากสำหรับคำแนะนำ แต่ผมยังสงสัยอยู่คับว่ามันหมายความว่างัยครับ
        24X DVD/CD-RW Combo Drive, LightScribe SuperMulti 8X DVD+/–RW with Double Layer Support and SuperMulti 8X DVD+/–RW with Double Layer Support

Comment

Working...
        X