Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยากจะเล่น NFS Carbon ดู สเป็กกันก่อนกีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

PS2 NSMW สวยกว่าคอมเยอเพื่งรู้เหมือนกัน แต่ว่า PS2เล่นด้วยความ
    ละเอียด 1024x768 FFAA6X ได้เหรอแล้วไม่มี
    SM3.0 มันจะสวยก่าคอมได้อย่างไรท่านผมก้อเล่นPS2อยู่เหมือนกัน - - ถ้าสมัยคอมการ์ดจอ GF FX ก้อว่าไปอย่างแต่ไอ้เรื่องไม่ต้องลงไม่ต้องเพื่มเเรมมันก้อถูก เกมส์อื่นไม่รู้นะแต่ถ้า NFMW ผมว่าคอมมันก้อสวยกว่าน่ะแหละ
    ปล. คอมจะสวยไม่สวยอยู่ที่เครื่องอย่าเอาเครื่อง การ์ดจอพวก GF4หรือFX มาตัดสินเด้อ

Comment

ไม่ไหวเลิกครับ เลิกเล่นครับ เศร้า

Comment

ง่า

ถ้าอยากให้แรงจิงต้องเล่นตอน 6 โมงเย็นคับ แลงจิงๆๆๆ อ่า555555555555

Comment

คนที่คิดย้อมใจว่า ps2 ดีกว่าภาพสวยกว่า ไม่มีตังค์ซื้อ 7900gt อะดิ...อิอิ

Comment

Originally posted by Hangger View Post
            ถ้าคาบอน ออกมาไม่ลง PS3 เหรอ? คือขนาด NFMW ภาพยังสู้คอมไม่ได้เลยถ้าคาบอน
            มาลง PS2 ภาพจะขนาดไหนละเนี้ย - -
            ลง PS3 แน่นอนครับ

Comment

Originally posted by JUKING_GAMER View Post
              ps2ภาพสวยก่าวคอมครับผมว่านะคุณก็รู้กันอยู่เวลาเล่นเกมก็ไม่ต้องลง
              ไม่ต้องเพิ่มแรมไม่ต้องเพิ่มการ์ดจอให้แรงขึ้นแค่คนมีจอLCDสัก20นิ้วเครื่องเสียง2.1เน้นแบสก็ได้แล้ว
              ยิ่งPS3ไม่ต้องบอกครับคอมไม่มีทางสู้ได้ครับ
              ฟันธง
              ปกกะติแล้ว พวกเกมคอนโซนทั้งหลายก็ต้องสร้างมาจาก คอมพิเตอร์ ใช่ใหมละครับ
              คุณลองเอาภาพ PS2 เทียบกับเกม pc แบบปรับเต็มที่ดูสิ
              ถึง ps3 จะออกมายังไงแต่ในอนาตคแล้วpcย่อมเหนือกว่าแน่นอน
              (ผมผูดอย่างนี้ผมเองก็อยากได้ ps3 อยู่เหมือนกันนะ แหะๆ )
              Last edited by ZONEDA; 28 Sep 2006, 18:53:09.

Comment

ผมก็ว่าคอมสวยกว่า เยอะนะครับ ลองเล่นวินนิ่งดูสิครับ รู้ได้ชัดเลยว่า Ps2 ตัวนักเตะเวลลาเล่นจะหยาบมากถ้าเล่นกะคอมงามมักๆครับ

Comment

มาดูรายชื่อรถของภาคนี้กันดีกว่า ครับ

01 - Alfa Romeo Brera
                  02 - Audi Le Mans Quattro
                  03 - Aston Martin DB9
                  04 - BMW M3 GTR
                  05 - Chevrolet Camaro SS
                  06 - Chrysler 300C SRT-8
                  07 - Dodge Challenger Concept
                  08 - Dodge Charger SRT-8
                  09 - Dodge Viper SRT10
                  10 - Ford Mustang GT
                  11 - Ford Mustang Shelby GT500
                  12 - Koenigsegg CCX
                  13 - Lamborghini Gallardo
                  14 - Lamborghini Murcielago
                  15 - Lexus IS300
                  16 - Lotus Elise 111R
                  17 - Lotus Europa S
                  18 - Mazda 3
                  19 - Mazda RX7 (FD3S)
                  20 - Mazda RX8
                  21 - McLaren (yet unknown)
                  22 - Mercedes-Benz CLK 500
                  23 - Mitsubishi Eclipse
                  24 - Mitsubishi Lancer Evolution IX MR Edition
                  25 - Nissan 350Z Fairlady Z
                  26 - Pagani Zonda F
                  28 - Porsche 911 Carrera
                  29 - Porsche Carrera GT
                  30 - Porsche Cayman S
                  31 - Renault (yet unknown)
                  32 - Subaru Impreza WRX STi
                  33 - Toyota MR2
                  34 - Toyota Corolla (Trueno AE86)
                  35 - Toyota Supra
                  36 - Vauxhall Monaro
                  37 - Volkswagen Golf R32

Comment

AMD Athlon64 3000+@2.30GHz
                    ATi Radeon X1600 Pro 128 MB GDDR3
                    RAM 1024MB[512MB+512MB]DDR400
                    HDD 80GB SATA
                    HDD 80GB ATA100 [mobile]

น่าจะรอดนะ แต่คงไม่เปิดหมดทุก effect

ว่าแต่ แรม 1GB นี่ขั้นต่ำหรือ recommended ครับ

Comment

อืมพอไหวครับ

Comment

เกือบไม่รอดวุ้ยยางไหวๆ

Comment

โหววววว สเปกสูงจัง ....... แต่ไม่เคยหวั่น

Comment

ยังไหวๆๆๆๆ

Comment

ที่พวกพี่ๆ ว่าไม่ค่อยจาไหวกันอะดูสเป็กของผมซะก่อน
                              cpu intel p4 2.4 (478)
                              mb p4vpmx (ใครเคยใช้อะ จะรู้ว่าเจ๋งสุดเมื่อ 4-5 ปีที่แล้ว แต่ผมซื้อมาใหม่น้า - -")
                              Ram 512mb เท่านั้น ไม่ถึงด้วย T T
                              vga หรอครับ ออนบอร์ดเลยครับ ผมปรับแค่ 8mb กลัวเปลืองแรมครับ
                              hdd 40gb 7200รอบ/นาที (เมื่อปีที่แล้วผมยังใช้ 5400 อยู่เลย) เหลือ 2.5gb แล้วครับตอนนี้
                              floppy ก็ใกล้พังแล้วครับ
                              cdrom นี่ก็ปิดเปิดๆๆๆๆๆ เอง
                              pws 300w ไม่รู้ถึงรึเปล่า
                              พูดซะเห็นภาพ เปิดเว็บไม่ค่อยจะขึ้นครับ ยังดีที่แม่ติดเน็ตให้ 1mb เลยโหลดหนังโหลดเพลง (ถูๆไถๆ ครับ)
                              อย่าว่าเวอร์ครับมีเครื่องเพื่อนผมเน่ากว่านี้อีกครับ
                              จริงๆ ผมว่าจะเอามาเล่น nfs carbon ซะด้วย กะว่าจะติด ati radeon 9000 มาเล่น พอไปดูเว็บ carbon มานมา จบครับ เลิกฝันเลย งบมีอยู่ 80 บาทททท ซื้อพัดลมติดอีกซักตัวดีมั๊ย

Comment

Originally posted by แบงค์ View Post
                                ที่พวกพี่ๆ ว่าไม่ค่อยจาไหวกันอะดูสเป็กของผมซะก่อน
                                cpu intel p4 2.4 (478)
                                mb p4vpmx (ใครเคยใช้อะ จะรู้ว่าเจ๋งสุดเมื่อ 4-5 ปีที่แล้ว แต่ผมซื้อมาใหม่น้า - -")
                                Ram 512mb เท่านั้น ไม่ถึงด้วย T T
                                vga หรอครับ ออนบอร์ดเลยครับ ผมปรับแค่ 8mb กลัวเปลืองแรมครับ
                                hdd 40gb 7200รอบ/นาที (เมื่อปีที่แล้วผมยังใช้ 5400 อยู่เลย) เหลือ 2.5gb แล้วครับตอนนี้
                                floppy ก็ใกล้พังแล้วครับ
                                cdrom นี่ก็ปิดเปิดๆๆๆๆๆ เอง
                                pws 300w ไม่รู้ถึงรึเปล่า
                                พูดซะเห็นภาพ เปิดเว็บไม่ค่อยจะขึ้นครับ ยังดีที่แม่ติดเน็ตให้ 1mb เลยโหลดหนังโหลดเพลง (ถูๆไถๆ ครับ)
                                อย่าว่าเวอร์ครับมีเครื่องเพื่อนผมเน่ากว่านี้อีกครับ
                                จริงๆ ผมว่าจะเอามาเล่น nfs carbon ซะด้วย กะว่าจะติด ati radeon 9000 มาเล่น พอไปดูเว็บ carbon มานมา จบครับ เลิกฝันเลย งบมีอยู่ 80 บาทททท ซื้อพัดลมติดอีกซักตัวดีมั๊ย
                                ทำใจครับ จำใจต้องเก็บตังแล้วละครับ

Comment

Working...
                                X