Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่านที่ 4 ภารกิจที่ 2 ใน Sniper Elite

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่านที่ 4 ภารกิจที่ 2 ใน Sniper Elite

มันต้องทำอาไรครับ
    ไม่รุจาอธิบายยังงัย
    แต่คนที่เล่นผ่านน่าจะทราบและตอบได้
    หากไม่ฟาวก็ไม่รุจะทำไร
    เล่นได้ไกลสุดก็ตอนที่รถนายพลแล่นผ่าน
    แต่ก็ฟาวอยู่ดี

มันมีข้อความเกี่ยวกับคอนวอยนะ

ขอรายละเอียดชัดๆ กว่านี้หหน่อยครับ ผมเล่นจบแล้ว

Comment

ป่านนี้คอมเม้น1เค้าไปเกิดใหม่แล้วครับ ....

ขุดมาด๊ายยย

Comment

Originally posted by Garkkk View Post
        ป่านนี้คอมเม้น1เค้าไปเกิดใหม่แล้วครับ ....

ขุดมาด๊ายยย
        กำ โทษทีลืมดูวันที่ พอดีกดค้นหาแล้วเจอ..........โทษทีครับ ปี 2006

555+

Comment

Working...
        X