Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับ Driver ของ HD4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับ Driver ของ HD4850

ผมใช้วินโดส์ ที่โมเอง... ซึ่งใช้กับไดร์ฟเวอร์ของ Nvidia ไม่เคยมีปัญหา

หลังจากจัดการยัดใส่คอมเรียบร้อยก็เปิดเครื่อง แต่ไม่ใช่ Driver ที่แถมมา ผมโหลด Catalyst 8.7 มาลง ปรากฎว่า ตอนลงอ่ะ ไม่มีปัญหาอะไรเลย แต่ตอนรีสตาทอะไรเรียบร้อยแล้ว... จะเข้า Catalyst Control Center มันขึ้น Error ก็เลยลองกับไดร์ฟเวอร์ที่แถมมา... ปรากฎว่าเหมือนกัน... ใครที่ใช้ ATI อยู่ ช่วยผมด้วยครับ

ลง .netframe 2.0 รึยังครับ?

Comment

Originally posted by Picasso View Post
      ลง .netframe 2.0 รึยังครับ?
      ลงแล้วครับผม... อัพเดทล่าสุดเลย

Comment

แล้วในคอมมี driver ตัวเก่าอยู่หรือเปล่าละครับของ nvidia ถ้ามีลบก่อนแล้วลงใหม่

Comment

ขึ้น Error ว่าอะไรครับ?

ปล.ลบไดเวอของเก่าให้หมด ย้ำ ให้หมดนะครับ เเล้วค่อยลงใหม่

Comment

Comment

โหลดไดร์เวอร์เวอร์ชั่นอื่น

ลบไดเวอของเก่าให้หมด เเล้วค่อยลงใหม่ ถ้ายังไม่หาย ไปโหลดไดร์เวอร์ของ Omega Diver มาลงครับ

Comment

01/01/08 17.9MB Radeon Omega Drivers 4.8.442 (Catalyst 7.12)

ตัวนี้อ่ะเหรอครับ... แต่ไม่เห็นมีของ HD4x เลยอ่ะครับผม จากเว็บ omega เลย หากมีที่อื่น กรุณาด้วยนะครับผม

Comment

ลงวินโดส์ใหม่ หายเปิดปลิดทิ้ง

Comment

Originally posted by X3STeNLiTE View Post
                    01/01/08 17.9MB Radeon Omega Drivers 4.8.442 (Catalyst 7.12)

ตัวนี้อ่ะเหรอครับ... แต่ไม่เห็นมีของ HD4x เลยอ่ะครับผม จากเว็บ omega เลย หากมีที่อื่น กรุณาด้วยนะครับผม

omega มันไม่อัดเดทแล้วไม่ใช่หรอครับ

Comment

Working...
                    X