Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเบอร์ทีโอที56เคหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเบอร์ทีโอที56เคหน่อยครับ

ผมใช้1222อยู่ครับมันวิ่ง21.6เองครับ มีอีกเบอร์ป่าวครับที่วิ่ง 56เคนะครับ
    ขอผมหน่อยนะครับ คุณแม่ขอร้องงงงงงงงง

1222

totonline@totonline.net
    totonline

Comment

งงเลย มีเบอร์อื่นด้วยเหรอครับ

Comment

1224 ดิ

schoolnet@moe.go.th
        netschool

เดี๋ยวนี้ไม่รู้ใช้ได้รึปล่าวนะครับ
        ลองๆๆดู เพราะแต่ก่อนผมใช้อันนี้ครับ

Comment

1288 ก็ได้ครับ

Comment

1288 เป็นของ ISDN ครับ แต่สมัยผมใช้ 56k ก็ใช้เบอร์นี้ ต่อง่ายดี หุหุ 1222 ก็ได้ครับ

Comment

ขอบคุณครับ เด่วจะลองดูครับ

Comment

เว็บสมัครเน็ดของ TOT ไม่รู้สมัครได้รึป่าวนะครับเดี๋ยวนี้ ลองดูละกันนะถ้าอยากมีเป็นของตัวเอง ^^

Comment

Originally posted by Mayrooji View Post
                  ผมใช้1222อยู่ครับมันวิ่ง21.6เองครับ มีอีกเบอร์ป่าวครับที่วิ่ง 56เคนะครับ
                  ขอผมหน่อยนะครับ คุณแม่ขอร้องงงงงงงงง
                  วิ่ง 21.6 นิคืออะไรครับ ที่ต่อได้ หรือ ความเร็วในการโหลด

Comment

21.6คือที่ต่อได้ครับ

Comment

ช่วงนี้เพี้ยนๆ ครับ แล้วแต่อารมณ์ 1222 นี่แหละครับ

Comment

Working...
                      X