Announcement

Collapse
No announcement yet.

Macbook ซื้อที่ไหนกันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Macbook ซื้อที่ไหนกันคับ

Macbook ซื้อที่ไหนกันคับ

ทุกที่ราคาเท่ากันหรือว่า บางที่ถูกแพง เหมือน Notebook ทั่วไปอะคับ

วันนี้ไปดู ที่ iBeat มาสวยดีมากคับ

กะว่าจะขอซื้อตอนเทอม สอง แล้วอีกอย่าง ได้ข่าวว่าตาจ๊อป

จาออกรุ่นใหม่มาหรอคับ จาซื้อเทอมหน้าเลยหรือว่า รอออกใหม่ก่อนดีอะคับ

ผมไม่รู้มันจาอีกนานมั้ยน่ะสิ

ขอบคุณสำหรับความคิดเหงนะคับ

ราคาเท่ากันทั่วประเทศครับ

Comment

ชื้อก่อน เป็นก่อน มันก่อน เสียวก่อน เอ้ย ! อันหลังไม่ใช้นะครับ
      เอาเป็นว่าแนะนำให้ดูตัวที่เหมาะสมกับคุณที่สุดนะครับ ซื้อแพงมากแต่เล่นแค่นิดเดียวก็ไม่คุ้มนะครับ
      แต่ถ้าจาใช้อาไรหนักๆ แล้วก็คิดว่าไม่รีบใช้ก็รอไปก่อนก็ได้ ตัวใหม่ก็มักจามีอาไรดีๆอยู่เสมอแต่ส่วนใหญ่แล้วที่เคยฟังมานะครับข่าวลือเยอะมาก บางทีได้ยินข่าวต้นปี ออกอีกทีก็ปลายปีแนะ

Comment

ใจมากคับ

Comment

Working...
        X