Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAID

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RAID

มี SATA1 และ 2 อย่างละลูกทำ RAID บน A8N-SLI ได้มะครับอยากรู้

ยี่ห้อซีเกทเหมือนกันนะครับ

Comment

ผมก็อยากทำเหมือนกันแต่ขนาดมันไม่เท่ากัน

Comment

Originally posted by Kyo View Post
        มี SATA1 และ 2 อย่างละลูกทำ RAID บน A8N-SLI ได้มะครับอยากรู้
        Originally posted by Kyo View Post
        ยี่ห้อซีเกทเหมือนกันนะครับ
        ตามหลักการน่าจะได้นะครับ
        แต่รู้สึกจะวิ่งเหมือน SATAI 2 ตัวหนะครับ(raid0)
        (ไม่ชัวร์เท่าไร)

Originally posted by ป่าน View Post
        ผมก็อยากทำเหมือนกันแต่ขนาดมันไม่เท่ากัน
        ขนาดไม่เท่ากันก็ทำได้ครับ
        แต่ raid 0 ออกมาแล้วจาเหลือเท่าตัวต่ำสุด
        (อันนี้ชัวร์)

Comment

ได้ครับแต่วันวิ่งที่ sata1 นะครับ

Comment

ตามข้างบนครับ

Comment

Working...
            X