Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลีงจาก เปลี่ยนการ์ดเป็น 9800+ เลยต้องเปลี่ยน Case ด้วยเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อิอิ... แอ่นมากเลยครับ ... ยังหาโต๊ะ ดียังไม่ได้เลย ..

Comment

Originally posted by onlinehero99 View Post
      ว้าว...!!! สวยครับ แจ่มมาก...เท่าไหร่อ่าครับ ... เท่ดี
      ฝากคุณไก่สั่งมา จากโครงการเคสโนบิอ่ะครับ 4900บาท เครื่องร้อนมากมาย แถมจะถอดจะใส่แต่ล่ะที กว่าจะลงตัวนี่เล่นเอาเหนื่อย แต่ผมชอบแนวนี้ อิอิ มี X-QPack อยู่อีกตัว ทรงเดียวกันเลย

Comment

งามครับ ... กระทัดรัดดี(ร้อนไม่เป็นไรครับ ...เท่ใว้ก่อน..อิอิ)....ว่าแต่ Case Armor+ หาซื้อที่ไหน หรอครับ ราคา ประมาณ 7-8 พันใช่ปะครับ ว่าจะหาใส่อีกตัว ชอบมากครับ

Comment

ผมใส่ 9Bay ใส่ hdd ได้ช่องนอกสุดช่องเดียว - - ถ้าจะให้ใส่ได้ทุกช่องก้ต้องเลื่อนที่ใส่ hddขึ้นไป - - เอาขึ้นไปก้่ไม่สวยอีกอะ เอิ๊กๆ

Comment

สวยครับ ..น้อง ก็ใช้ 9bay อยุ่ ติดหลอด Uv ด้วย หล่ะ แจ่มเลยครับ

Comment

เคสสวยดีครับ

Comment

ของนายสวยกว่าน่ะ ..อิอิ แจ่มมากครับ

Comment

เคสสวยดี

Comment

Originally posted by onlinehero99 View Post
                    Armor+ สวยครับ ชอบเหมือน แต่ ผมอยู่หาดใหญ่ อ่าครับ ที่นี่หายาก มีก็ 2 ยี่ห้อนี่แหละครับ ...Asus Vento กับ case Aplus นี่เหละครับ เลยหายากนิดนึง... (อยากได้มั่งจัง .... armor+)
                    อยู่หาดใหญ่ ก็สั่งJedi ได้ครับ
                    ผมก็อยู่หาดใหญ่ สั่งเจไดไป3ครั้งได้แล้ว วันเดียวได้ของเลย(สั่งวันนี้พรุ่งนี้เย็นถึงหน้าบ้าน)

Comment

ซื้อเคสจกไหนหรอ ขอที่อยู่หน่อย หรือไม่ก็เว็บก็ดี อยกได้อย่างงี้มานแล้ว

Comment

ขอราคาด้วยนะ

Comment

พัดลมหรอนั่น

ใหญ่ได้ใจจิงๆคับ ^^

Comment

แล้ว Ridemax ninja ใส่ได้ป่าว
                            Asus striker II , 9800GTX+

Comment

1.ซื้อ Case จากไหน
                              ตอย........ซื้อจาก Hardware house ครับ ราคา 3570 บาท
                              2.แล้ว Ridemax ninja ใส่ได้ป่าว,Asus striker II , 9800GTX+
                              ตอบ....ใส่ได้ครับ ด้านในใหญ่มาก เหมาะสำหรับ การ์ด+บอร์ดใหญ่ๆ

Comment

Working...
                              X