Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีโปรแกรมเพิ่มเสียงให้ดังขึ้นคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีโปรแกรมเพิ่มเสียงให้ดังขึ้นคับ

พอดีซื้อซาวการ์ดมาแล้วเสียงมันเบาคับ ปรับวอลุ่มแล้ว ปรับยังงัยก้อยังเบาเหมือนเดิม ใครมีโปรแกรมหรือวิธีอื่นช่วยบอกทีคับ ซาวการ์ดของ creative BLASTER 5.1 พึ่งซื้อมา 770 บาท พอดีเสียงของเมมบอร์ดมันหาไดเวอร์จากแผ่นไม่เจอคับ บอร์ด รุ่นP35 DS3R กิ๊กกะไบ ขอบคุณมากๆคับ

ลองดูตรงในหน้า mixer ของแผงควบคุมหรือยังครับ
    ปรับตรงสไลด์ wave ให้สุดครับ
    ปล ใช้โปรแกรมอะไรเล่นเพลงครับ

Comment

ใช้ KX Driver ป่าวนิ ปรับเสียงได้ดังกว่านะ

Comment

ผมก็ใช้การ์ดcreative BLASTER 5.1 vxเหมือนกันนะ ลองเอาตัว SRS sandbox ลองดูคับ

Comment

ใช้โปรแกรมเสริมพวกนี้ดู ดังขึ้นเยอะเลย DXF สนใจตัวเต็ม+ยาแก้ เอาEmailขึ้นมา

Comment

Originally posted by nsasone View Post
            ใช้โปรแกรมเสริมพวกนี้ดู ดังขึ้นเยอะเลย DXF สนใจตัวเต็ม+ยาแก้ เอาEmailขึ้นมา
            s_p_kicku@hotmail.com

Comment

Originally posted by nsasone View Post
              ขอด้วยดิ
              kitipols@hotmail.com
              ขอบคุณล่วงหน้า

Comment

Working...
              X