Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับเกมส์มต่างๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับเกมส์มต่างๆ

คือผมอยากทราบว่า MB ที่ใช้ ชิปเซ็ต AMD780 MB ตัวไหนหน้าใช้สุดครับ
    1.ระหว่าง ECS Black ,J&W-RS780UVD,ASUS
    2.การ์ดจอออนบอร์ดสามารถเล่นเกมส์อะไรได้บ้าง เช่น CD4,PEW 2008
    3.จับคู่กับ CPU และ RAM ตัวไหน Work สุด

หว่าแย่จังไม่มีใครตอบเลย

Comment

ถามผิดห้องหรือปล่าว?

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
        ถามผิดห้องหรือปล่าว?
        คือผมอยากรู้ว่ามันเล่นเกมส์อะไรได้บ้างอะครับ

Comment

Originally posted by lineman View Post
          คือผมอยากรู้ว่ามันเล่นเกมส์อะไรได้บ้างอะครับ
          ถ้าออนบอร์ดแล้ว เล่นเกมอ๊อฟไลน์แถบจะไม่ได้เลย(โดยฌฉพาะกับเกมที่คุณยกตัวอย่างมา) ยกเว้นเกมเก่าๆ แต่เล่น ออนไลน์ธรรมดาๆเล่นได้ครับ

แนะนำ ควรชื้อ VGA มาซัก 1 ตัว ครับ

Comment

ออนบอร์ดไม่เวิร์ก
            สำหรับเกมส์หนักๆ

Comment

ECS Black เล่นได้คับ crysis ยังเล่นได้เลยคับ แต่ปรับ low นะคับ ผมเคยใช้ก่อนจะซื้อ 4850 มาใส่ ก็เล่นได้อ่ะ

Comment

Working...
              X